Themes - Twenty Twenty-Five - en to gu translation catalogue (460 entries)

en: #stories
gu: #વાર્તાઓ

en: %s is a flower delivery and subscription business. Based in the EU, our mission is not only to deliver stunning flower arrangements across but also foster knowledge and enthusiasm on the beautiful gift of nature: flowers.
gu: %s એ ફૂલ ડિલિવરી અને સબ્સ્ક્રિપ્શન વ્યવસાય છે. EU માં આધારિત, અમારું ધ્યેય માત્ર અદભૂત ફૂલોની ગોઠવણીઓ પહોંચાડવાનું નથી પણ પ્રકૃતિની સુંદર ભેટ: ફૂલો વિશે જ્ઞાન અને ઉત્સાહને પ્રોત્સાહન આપવાનું પણ છે.

en: 123 Example St. Manhattan, NY 10300 United States
gu: 123 ઉદાહરણ સેન્ટ મેનહટન, એનવાય 10300 યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ

en: 20€/month
gu: 20€/મહિનો

[ctx: 404 error message]
en: Page not found
gu: પૃષ્ઠ મળ્યું નથી

[ctx: 404 error message]
en: The page you are looking for doesn't exist, or it has been moved. Please try searching using the form below.
gu: તમે જે પૃષ્ઠ શોધી રહ્યાં છો તે અસ્તિત્વમાં નથી, અથવા તેને ખસેડવામાં આવ્યું છે. કૃપા કરીને નીચેના ફોર્મનો ઉપયોગ કરીને શોધવાનો પ્રયાસ કરો.

en: A collection of full page layouts.
gu: સંપૂર્ણ પૃષ્ઠ લેઆઉટનો સંગ્રહ.

en: A collection of post format patterns.
gu: પોસ્ટ ફોર્મેટ પેટર્નનો સંગ્રહ.

[ctx: Abbreviation for "Please respond".]
en: RSVP
gu: આરએસવીપી

en: About
gu: વિશે

en: About Us
gu: અમારા વિશે

en: About the book
gu: પુસ્તક વિશે

en: About the event
gu: ઘટના વિશે

en: Acoma Pueblo, in New Mexico, stands as a testament to the resilience and cultural heritage of the Acoma people
gu: અકોમા પ્યુબ્લો, ન્યુ મેક્સિકોમાં, અકોમા લોકોની સ્થિતિસ્થાપકતા અને સાંસ્કૃતિક વારસાના પ્રમાણપત્ર તરીકે ઊભું છે

en: Add text or blocks that will display when a query returns no results.
gu: ટેક્સ્ટ અથવા બ્લોક્સ ઉમેરો જે પ્રદર્શિત થશે જ્યારે ક્વેરી કોઈ પરિણામ નહીં આપે.

en: Agenda
gu: કાર્યસૂચિ

[ctx: Alt text for Overview picture.]
en: Cliff Palace, Colorado
gu: ક્લિફ પેલેસ, કોલોરાડો

[ctx: Alt text for cover image.]
en: Picture of a flower
gu: ફૂલનું ચિત્ર

[ctx: Alt text for hero image.]
en: Picture of a person
gu: વ્યક્તિનું ચિત્ર

[ctx: Alt text for intro picture.]
en: Picture of a flower
gu: ફૂલનું ​ચિત્ર

[ctx: Alt text for testimonial image.]
en: Picture of a person
gu: વ્યક્તિનું ચિત્ર

[ctx: Alt text for testimonial image.]
en: Picture of a person typing on a typewriter.
gu: ટાઇપરાઇટર પર ટાઇપ કરતી વ્યક્તિનું ચિત્ર.

en: An elegant addition of home decor collection.
gu: ઘર સજાવટ સંગ્રહ એક ભવ્ય ઉમેરો.

en: An introduction to African dialects
gu: આફ્રિકન બોલીઓનો પરિચય

en: Ancient buildings and symbols
gu: પ્રાચીન ઇમારતો અને પ્રતીકો

[ctx: Answer in the FAQs pattern.]
en: This exquisite compilation showcases a diverse array of photographs that capture the essence of different eras and cultures, reflecting the unique styles and perspectives of each artist.
gu: આ ભવ્ય સંકલન વિવિધ યુગો અને સંસ્કૃતિઓના મર્મને કંડારતા ફોટોગ્રાફ્સની વિશાળ શ્રેણી રજૂ કરે છે, જે દરેક કલાકારની અનોખી શૈલીઓ અને દ્રષ્ટિકોણોને પ્રતિબિંબિત કરે છે.

en: Anthuriums
gu: એન્થુરિયમ્સ

en: Architecture
gu: આર્કિટેક્ચર

en: Assemble
gu: એસેમ્બલ

en: Atlanta, GA, USA
gu: એટલાન્ટા, જીએ, યુએસએ

en: Australia
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા

en: Authors
gu: લેખકો

en: Birds on a lake.
gu: એક તળાવ પર પક્ષીઓ.

en: Black and white flower
gu: કાળો અને સફેદ ફૂલ

en: Black and white photo focusing on a woman and a child from afar.
gu: દૂરથી એક મહિલા અને બાળક પર ફોકસ કરતો બ્લેક એન્ડ વ્હાઇટ ફોટો.

en: Black and white photo of an African woman.
gu: આફ્રિકન મહિલાનો કાળો અને સફેદ ફોટો.

en: Black and white photography close up of a flower.
gu: ફૂલની ક્લોઝ અપ બ્લેક એન્ડ વ્હાઇટ ફોટોગ્રાફી.

en: Blog
gu: બ્લોગ

en: Book Image
gu: પુસ્તકની છબી

en: Book Store
gu: બુક સ્ટોર

en: Botany flowers
gu: વનસ્પતિશાસ્ત્રના ફૂલો

en: Brazil
gu: બ્રાઝિલ

[ctx: Button text]
en: Apple Podcasts
gu: એપલ પોડકાસ્ટ

[ctx: Button text]
en: Pocket Casts
gu: પોકેટ કાસ્ટ

[ctx: Button text]
en: RSS
gu: આર.એસ.એસ.

[ctx: Button text]
en: YouTube
gu: યુટ્યુબ

[ctx: Button text, refers to joining a community. Verb.]
en: Join
gu: જોડાઓ

[ctx: Button text. Verb.]
en: Search
gu: શોધો

en: Buy Tickets
gu: ટિકિટ ખરીદો

en: Buy your copy of The Stories Book
gu: ધ સ્ટોરીઝ બુકની તમારી નકલ ખરીદો

[ctx: CTA text of the hero section.]
en: Available for pre-order now.
gu: હવે પ્રી-ઓર્ડર માટે ઉપલબ્ધ છે.

en: Cactus
gu: કેક્ટસ

en: Canada
gu: કેનેડા

en: Cancel anytime
gu: કોઈપણ સમયે રદ કરો

en: Cancel or pause anytime.
gu: કોઈપણ સમયે રદ કરો અથવા થોભાવો.

en: Checkmark
gu: ચેકમાર્ક

en: Choose your membership
gu: તમારી સભ્યપદ પસંદ કરો

en: Close up of a red anthurium.
gu: લાલ એન્થુરિયમનું ક્લોઝ અપ.

en: Close up of two flowers on a dark background.
gu: ઘેરા પૃષ્ઠભૂમિ પર બે ફૂલોનો બંધ કરો.

en: Close up photo of white flowers on a grey background
gu: રાખોડી પૃષ્ઠભૂમિ પર સફેદ ફૂલોનો ફોટો બંધ કરો

en: Closeup of plantlife in the Malibu Canyon area
gu: માલિબુ કેન્યોન વિસ્તારમાં છોડના જીવનનું ક્લોઝઅપ

en: Collect
gu: એકત્રિત કરો

[ctx: Color name]
en: Accent 1
gu: ઉચ્ચાર 1

[ctx: Color name]
en: Accent 2
gu: ઉચ્ચાર 2

[ctx: Color name]
en: Accent 3
gu: ઉચ્ચાર 3

[ctx: Color name]
en: Accent 4
gu: ઉચ્ચાર 4

[ctx: Color name]
en: Accent 5
gu: ઉચ્ચાર 5

[ctx: Color name]
en: Accent 6
gu: ઉચ્ચાર 6

[ctx: Color name]
en: Base
gu: પ્રાથમિક

[ctx: Color name]
en: Contrast
gu: કોન્ટ્રાસ્ટ

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

[ctx: Content of the hero section.]
en: A fine collection of moments in time featuring photographs from Louis Fleckenstein, Paul Strand and Asahachi Kōno.
gu: લુઈસ ફ્લેકનસ્ટેઈન, પૌલ સ્ટ્રેન્ડ અને અસાહાચી કોનોના ફોટોગ્રાફ્સ દર્શાવતા સમયની પળોનો સુંદર સંગ્રહ.

[ctx: Custom template name]
en: Page No Title
gu: પૃષ્ઠ કોઈ શીર્ષક નથી

en: Deliver
gu: પહોંચાડો

en: Delivered every week
gu: દર અઠવાડિયે વિતરિત

en: Designed with %s
gu: %s સાથે ડિઝાઇન કરેલ

[ctx: Duotone name]
en: Midnight filter
gu: મધ્યરાત્રિ ફિલ્ટર

en: Email
gu: ઈમેલ

en: Episode 1: Acoma Pueblo with Prof. Fiona Presley
gu: એપિસોડ 1: પ્રો. ફિયોના પ્રેસ્લી સાથે એકોમા પ્યુબ્લો

en: Event
gu: ઘટના

[ctx: Event Overview Text.]
en: Held over a weekend, the event is structured around a series of exhibitions, workshops, and panel discussions. The exhibitions showcase a curated selection of photographs that tell compelling stories from various corners of the globe, each image accompanied by detailed narratives that provide context and deeper insight into the historical significance of the scenes depicted. These photographs are drawn from the archives of renowned photographers, as well as emerging talents, ensuring a blend of both classical and contemporary perspectives.
gu: એક સપ્તાહના અંતે આયોજિત, ઇવેન્ટ પ્રદર્શનો, વર્કશોપ્સ અને પેનલ ચર્ચાઓની શ્રેણીની આસપાસ રચાયેલ છે. પ્રદર્શનો ફોટોગ્રાફ્સની ક્યુરેટેડ પસંદગી દર્શાવે છે જે વિશ્વના વિવિધ ખૂણેથી આકર્ષક વાર્તાઓ કહે છે, દરેક છબી વિગતવાર વર્ણનો સાથે છે જે ચિત્રિત દ્રશ્યોના ઐતિહાસિક મહત્વમાં સંદર્ભ અને ઊંડી સમજ આપે છે. આ ફોટોગ્રાફ્સ શાસ્ત્રીય અને સમકાલીન બંને પરિપ્રેક્ષ્યોના મિશ્રણને સુનિશ્ચિત કરીને પ્રખ્યાત ફોટોગ્રાફરો તેમજ ઉભરતી પ્રતિભાઓના આર્કાઇવ્સમાંથી દોરવામાં આવ્યા છે.

en: Event details
gu: ઘટના વિગતો

en: Event image
gu: ઇવેન્ટની છબી

en: Events
gu: ઘટનાઓ

[ctx: Example brand name.]
en: Amazon
gu: એમેઝોન

[ctx: Example brand name.]
en: Apple Books
gu: એપલ બુક્સ

[ctx: Example brand name.]
en: Audible
gu: શ્રાવ્ય

[ctx: Example brand name.]
en: Barnes &amp; Noble
gu: બાર્ન્સ &amp; નોબલ

[ctx: Example brand name.]
en: Fleurs
gu: ફ્લુર્સ

[ctx: Example brand name.]
en: Simon &amp; Schuster
gu: સિમોન &amp; શુસ્ટર

[ctx: Example event date in pattern.]
en: Aug 08—10 2025
gu: ઑગસ્ટ 08-10 2025

[ctx: Example event date in pattern.]
en: Mon, Jan 1
gu: સોમ, જાન્યુ

[ctx: Example event time in pattern.]
en: 9 AM — 11 AM
gu: 9 AM - 11 AM

[ctx: Example heading in pattern.]
en: Hey,
gu: અરે,

en: Explore the episodes
gu: એપિસોડ્સનું અન્વેષણ કરો

en: Facebook
gu: ફેસબુક

en: Fauna from North America and its characteristics
gu: ઉત્તર અમેરિકાના પ્રાણીસૃષ્ટિ અને તેની લાક્ષણિકતાઓ

en: Featured
gu: ફીચર્ડ

en: Flora of Akaka Falls State Park
gu: અકાકા ફોલ્સ સ્ટેટ પાર્કની વનસ્પતિ

[ctx: Font family name]
en: Beiruti
gu: બેરુતિ

[ctx: Font family name]
en: Fira Code
gu: ફિરા કોડ

[ctx: Font family name]
en: Literata
gu: સાક્ષરતા

[ctx: Font family name]
en: Manrope
gu: મેનરોપ

[ctx: Font family name]
en: Platypi
gu: પ્લેટિપી

[ctx: Font family name]
en: Roboto Slab
gu: રોબોટો સ્લેબ

[ctx: Font family name]
en: Vollkorn
gu: વોલ્કોર્ન

[ctx: Font family name]
en: Ysabeau Office
gu: Ysabeau ઓફિસ

[ctx: Font size name]
en: Extra Extra Large
gu: ઘણું વધારે મોટું

[ctx: Font size name]
en: Extra Large
gu: વધારાનું મોટું

[ctx: Font size name]
en: Large
gu: વિશાળ

[ctx: Font size name]
en: Medium
gu: મધ્યમ

[ctx: Font size name]
en: Small
gu: નાનું

en: Free
gu: મફત

en: Free Workshop
gu: મફત વર્કશોપ

en: Free shipping
gu: મફત શિપિંગ

en: Fuego Bar, Mexico City
gu: ફુએગો બાર, મેક્સિકો સિટી

en: Get a free tote bag.
gu: એક મફત ટોટ બેગ મેળવો.

en: Get access to a curated collection of moments in time featuring photographs from historical relevance.
gu: ઐતિહાસિક સુસંગતતાના ફોટોગ્રાફ્સ દર્શાવતી પળોના ક્યુરેટેડ સંગ્રહની ઍક્સેસ મેળવો.

en: Get access to our free articles and weekly newsletter.
gu: અમારા મફત લેખો અને સાપ્તાહિક ન્યૂઝલેટરની ઍક્સેસ મેળવો.

en: Get access to our paid articles and weekly newsletter.
gu: અમારા પેઇડ લેખો અને સાપ્તાહિક ન્યૂઝલેટરની ઍક્સેસ મેળવો.

en: Get access to our paid newsletter and a limited pass for one event.
gu: અમારા પેઇડ ન્યૂઝલેટરની ઍક્સેસ અને એક ઇવેન્ટ માટે મર્યાદિત પાસ મેળવો.

en: Get access to our paid newsletter and an unlimited pass.
gu: અમારા પેઇડ ન્યૂઝલેટર અને અમર્યાદિત પાસની ઍક્સેસ મેળવો.

en: Get directions
gu: દિશાઓ મેળવો

[ctx: Heading for banner pattern.]
en: New arrivals
gu: નવા આગમન

[ctx: Heading of the Contact social link pattern]
en: Got questions? <br><a href="#" rel="nofollow">Feel free to reach out.</a>
gu: પ્રશ્નો છે? <br><a href="#" rel="nofollow">સંકોચ કરવા માટે નિઃસંકોચ.</a>

[ctx: Heading of the FAQs pattern.]
en: Frequently Asked Questions
gu: વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો

[ctx: Heading of the hero section.]
en: The Stories Book
gu: ધ સ્ટોરીઝ બુક

[ctx: Hero - Overlapped book cover pattern headline text]
en: The Stories Book
gu: ધ સ્ટોરીઝ બુક

[ctx: Hero - Overlapped book cover pattern subline text]
en: A fine collection of moments in time featuring photographs from Louis Fleckenstein, Paul Strand and Asahachi Kōno.
gu: લુઈસ ફ્લેકનસ્ટેઈન, પૌલ સ્ટ્રેન્ડ અને અસાહાચી કોનોના ફોટોગ્રાફ્સ દર્શાવતા સમયની પળોનો સુંદર સંગ્રહ.

en: How to get in touch with us
gu: અમારો સંપર્ક કેવી રીતે કરવો

en: Image for service
gu: સેવા માટે છબી

en: Image of a book
gu: પુસ્તકની છબી

en: Image of the book
gu: પુસ્તકની છબી

en: Instagram
gu: ઇન્સ્ટાગ્રામ

en: International editions
gu: આંતરરાષ્ટ્રીય આવૃત્તિઓ

en: I’m Asahachi Kōno, a Japanese photographer, a member of Los Angeles’s Japanese Camera Pictorialists of California. Before returning to Japan, I worked as a photo retoucher.
gu: હું Asahachi Kōno, એક જાપાની ફોટોગ્રાફર અને Los Angelesના Japanese Camera Pictorialists of Californiaનો સભ્ય છું. જાપાન પાછા ફરતા પહેલા, મેં ફોટો રીટ્યુચર તરીકે કામ કર્યું.

en: Japan
gu: જાપાન

en: Join our IRL events.
gu: અમારી IRL ઇવેન્ટ્સમાં જોડાઓ.

en: Join our forums.
gu: અમારા ફોરમમાં જોડાઓ.

[ctx: Label for the block binding placeholder in the editor]
en: Post format name
gu: પોસ્ટ ફોર્મેટનું નામ

en: Learn more
gu: વધુ જાણો

en: Let’s hear them.
gu: ચાલો તેમને સાંભળીએ.

en: Lewis Hine
gu: લેવિસ હાઈન

en: Lewis W. Hine studied sociology before moving to New York in 1901 to work at the Ethical Culture School, where he took up photography to enhance his teaching practices
gu: લુઈસ ડબલ્યુ. હાઈને એથિકલ કલ્ચર સ્કૂલમાં કામ કરવા માટે 1901માં ન્યૂયોર્ક જતા પહેલા સમાજશાસ્ત્રનો અભ્યાસ કર્યો હતો, જ્યાં તેમણે તેમની શિક્ષણ પ્રથાને વધારવા માટે ફોટોગ્રાફી હાથ ધરી હતી.

en: Like flowers that bloom in unexpected places, every story unfolds with beauty and resilience
gu: અણધાર્યા સ્થળોએ ખીલેલા ફૂલોની જેમ, દરેક વાર્તા સુંદરતા અને સ્થિતિસ્થાપકતા સાથે પ્રગટ થાય છે

en: Like flowers that bloom in unexpected places, every story unfolds with beauty and resilience, revealing hidden wonders.
gu: અણધાર્યા સ્થળોએ ખીલેલા ફૂલોની જેમ, દરેક વાર્તા સુંદરતા અને સ્થિતિસ્થાપકતા સાથે પ્રગટ થાય છે, છુપાયેલા અજાયબીઓને છતી કરે છે.

[ctx: Link to a page with information about what the person is working on right now.]
en: Now
gu: હવે

en: Man in hat, standing in front of a building.
gu: ટોપી પહેરેલો માણસ, બિલ્ડિંગની સામે ઊભો છે.

[ctx: Message explaining that there are no results returned from a search.]
en: Sorry, but nothing was found. Please try a search with different keywords.
gu: માફ કરશો, પરંતુ કંઈ મળ્યું નથી. કૃપા કરીને વિવિધ કીવર્ડ્સ સાથે શોધ કરવાનો પ્રયાસ કરો.

en: Mexico City, Mexico
gu: મેક્સિકો સિટી, મેક્સિકો

en: Month
gu: મહિનો

en: More posts
gu: વધુ પોસ્ટ્સ

en: My name is Anna Möller and these are some of my photo projects.
gu: મારું નામ અન્ના મોલર છે અને આ મારા કેટલાક ફોટો પ્રોજેક્ટ્સ છે.

[ctx: Name of membership package.]
en: Expert
gu: નિષ્ણાત

[ctx: Name of membership package.]
en: Single
gu: સિંગલ

en: New York
gu: ન્યુયોર્ક

en: New Zealand
gu: ન્યુઝીલેન્ડ

en: Newer Posts
gu: નવી પોસ્ટ્સ

en: Next Photo
gu: આગામી ફોટો

en: Nora Winslow Keene
gu: નોરા વિન્સલો કીને

en: Older Posts
gu: જૂની પોસ્ટ્સ

en: Other Posts
gu: અન્ય પોસ્ટ્સ

en: Our online store.
gu: અમારું ઑનલાઇન સ્ટોર.

en: Our services
gu: અમારી સેવાઓ

en: Our small team is a group of driven, detail-oriented people who are passionate about their customers.
gu: અમારી નાની ટીમ પ્રેરિત, વિગતવાર-લક્ષી લોકોનું જૂથ છે જેઓ તેમના ગ્રાહકો વિશે જુસ્સાદાર છે.

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

[ctx: Pattern description]
en: A FAQs section with a FAQ heading and list of questions and answers.
gu: FAQ હેડિંગ અને ટૉગલ પ્રશ્નો અને જવાબોની સૂચિ સાથે FAQs વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: A Intro pattern with Short heading, paragraph and image on the left.
gu: ટૂંકું મથાળું, ફકરો અને ડાબી બાજુની છબી સાથેનો પ્રસ્તાવના પેટર્ન.

[ctx: Pattern description]
en: A banner with a short paragraph, and two images displayed in a grid layout.
gu: ટૂંકા ફકરા સાથેનું બેનર અને ગ્રીડ લેઆઉટમાં પ્રદર્શિત બે છબીઓ.

[ctx: Pattern description]
en: A business homepage pattern.
gu: વ્યવસાય હોમપેજ પેટર્ન.

[ctx: Pattern description]
en: A call to action featuring product images.
gu: ઉત્પાદનની છબીઓ દર્શાવતી ક્રિયા માટે કૉલ.

[ctx: Pattern description]
en: A call to action section with links to get the book in different websites.
gu: અલગ-અલગ વેબસાઈટમાં પુસ્તક મેળવવા માટેની લિંક્સ સાથે કૉલ ટુ એક્શન વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: A call to action section with links to get the book in the most popular locations.
gu: સૌથી વધુ લોકપ્રિય સ્થળોએ પુસ્તક મેળવવા માટે લિંક્સ સાથે એક કૉલ ટુ એક્શન વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: A full-width cover banner that can be applied to a page or it can work as a single landing page.
gu: પૂર્ણ-પહોળાઈનું કવર બેનર જે પૃષ્ઠ પર લાગુ કરી શકાય છે અથવા તે એક જ લેન્ડિંગ પૃષ્ઠ તરીકે કામ કરી શકે છે.

[ctx: Pattern description]
en: A full-width cover section with a large background image and an oversized heading.
gu: વિશાળ પૃષ્ઠભૂમિ છબી અને મોટા કદના મથાળા સાથે પૂર્ણ-પહોળાઈનો કવર વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: A full-width, full-height link in bio section with an image, a paragraph and social links.
gu: એક છબી, ફકરો અને સામાજિક લિંક્સ સાથે બાયો વિભાગમાં સંપૂર્ણ-પહોળાઈ, પૂર્ણ-ઊંચાઈની લિંક.

[ctx: Pattern description]
en: A grid section with different categories.
gu: વિવિધ શ્રેણીઓ સાથેનો ગ્રીડ વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: A grid section with photos and a link to an Instagram profile.
gu: ફોટા સાથેનો ગ્રીડ વિભાગ અને Instagram પ્રોફાઇલની લિંક.

[ctx: Pattern description]
en: A grid with videos.
gu: વિડિઓઝ સાથે ગ્રીડ.

[ctx: Pattern description]
en: A header with title and text and three columns that show 3 events with their images and titles.
gu: શીર્ષક અને ટેક્સ્ટ અને ત્રણ કૉલમ સાથેનું હેડર જે તેમની છબીઓ અને શીર્ષકો સાથે 3 ઇવેન્ટ્સ દર્શાવે છે.

[ctx: Pattern description]
en: A hero section for the book with a description and pre-order link.
gu: વર્ણન અને પ્રી-ઓર્ડર લિંક સાથે પુસ્તક માટે હીરો વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: A hero with a centered heading, paragraph and button.
gu: કેન્દ્રિત મથાળા, ફકરો અને બટન સાથેનો હીરો.

[ctx: Pattern description]
en: A hero with a full width image, heading, short paragraph and button.
gu: સંપૂર્ણ પહોળાઈની છબી, હેડિંગ, ટૂંકા ફકરા અને બટન સાથેનો હીરો.

[ctx: Pattern description]
en: A hero with an overlapped book cover and links.
gu: ઓવરલેપ થયેલ પુસ્તક કવર અને લિંક્સ સાથેનો હીરો.

[ctx: Pattern description]
en: A landing page for the book with a hero section, pre-order links, locations, FAQs and newsletter signup.
gu: હીરો વિભાગ, પ્રી-ઓર્ડર લિંક્સ, સ્થાનો, FAQ અને ન્યૂઝલેટર સાઇનઅપ સાથે પુસ્તક માટેનું લેન્ડિંગ પૃષ્ઠ.

[ctx: Pattern description]
en: A landing page for the event with a hero section, description, FAQs and call to action.
gu: હીરો વિભાગ, વર્ણન, FAQ અને કૉલ ટુ એક્શન સાથે ઇવેન્ટ માટેનું લેન્ડિંગ પેજ.

[ctx: Pattern description]
en: A landing page for the podcast with a hero section, description, logos, grid with videos and newsletter signup.
gu: હીરો વિભાગ, વર્ણન, લોગો, વિડિઓઝ અને ન્યૂઝલેટર સાઇનઅપ સાથેના પોડકાસ્ટ માટેનું લેન્ડિંગ પૃષ્ઠ.

[ctx: Pattern description]
en: A large left-aligned heading with a brand name emphasized in bold.
gu: બ્રાંડ નામ સાથેનું મોટું ડાબે સંરેખિત મથાળું બોલ્ડમાં ભાર મૂકે છે.

[ctx: Pattern description]
en: A link in bio landing page with a heading, paragraph, links and a full height image.
gu: શીર્ષક, ફકરો, લિંક્સ અને સંપૂર્ણ ઊંચાઈની છબી સાથે બાયો લેન્ડિંગ પૃષ્ઠમાં એક લિંક.

[ctx: Pattern description]
en: A link in bio landing page with social links, a profile photo and a brief description.
gu: સામાજિક લિંક્સ સાથે બાયો લેન્ડિંગ પૃષ્ઠમાં એક લિંક, પ્રોફાઇલ ફોટો અને સંક્ષિપ્ત વર્ણન.

[ctx: Pattern description]
en: A link post format with a description and an emphasized link for key content.
gu: મુખ્ય સામગ્રી માટે વર્ણન અને ભારપૂર્વકની લિંક સાથેનું લિંક પોસ્ટ ફોર્મેટ.

[ctx: Pattern description]
en: A list of events with call to action.
gu: કૉલ ટુ એક્શન સાથે ઇવેન્ટ્સની સૂચિ.

[ctx: Pattern description]
en: A list of posts, 1 column, with featured image and post date.
gu: પોસ્ટ્સની સૂચિ, 1 કૉલમ, વૈશિષ્ટિકૃત છબી અને પોસ્ટની તારીખ સાથે.

[ctx: Pattern description]
en: A list of posts, 3 columns, with only featured images.
gu: પોસ્ટ્સની સૂચિ, 3 કૉલમ, ફક્ત વૈશિષ્ટિકૃત છબીઓ સાથે.

[ctx: Pattern description]
en: A pattern for a CV/Bio landing page.
gu: CV/Bio લેન્ડિંગ પેજ માટે પેટર્ન.

[ctx: Pattern description]
en: A portfolio homepage pattern.
gu: એક પોર્ટફોલિયો હોમપેજ પેટર્ન.

[ctx: Pattern description]
en: A section that can be used as a banner or a landing page to announce an event.
gu: એક વિભાગ જેનો ઉપયોગ ઇવેન્ટની જાહેરાત કરવા માટે બેનર અથવા લેન્ડિંગ પૃષ્ઠ તરીકે થઈ શકે છે.

[ctx: Pattern description]
en: A section with overlapping images, and a description.
gu: ઓવરલેપિંગ છબીઓ અને વર્ણન સાથેનો વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: A section with specified dates and times for an event.
gu: ઇવેન્ટ માટે ઉલ્લેખિત તારીખો અને સમય સાથેનો વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: A section with three columns and two rows, each containing a testimonial and citation.
gu: ત્રણ કૉલમ અને બે પંક્તિઓ ધરાવતો વિભાગ, દરેકમાં પ્રશંસાપત્ર અને અવતરણ છે.

[ctx: Pattern description]
en: A shop homepage pattern.
gu: એક દુકાન હોમપેજ પેટર્ન.

[ctx: Pattern description]
en: A subscriber-only section highlighting exclusive services and offerings.
gu: એકમાત્ર સબ્સ્ક્રાઇબર વિભાગ જે વિશિષ્ટ સેવાઓ અને ઓફરિંગ્સને હાઇલાઇટ કરે છે.

[ctx: Pattern description]
en: A testimonial with a large image on the right.
gu: જમણી બાજુએ મોટી છબી સાથેનું પ્રમાણપત્ર.

[ctx: Pattern description]
en: A three-column boxed pricing table designed to showcase services, descriptions, and pricing options.
gu: સેવાઓ, વર્ણનો અને કિંમતના વિકલ્પો દર્શાવવા માટે રચાયેલ ત્રણ-કૉલમ બૉક્સવાળી કિંમત નિર્ધારણ કોષ્ટક.

[ctx: Pattern description]
en: A two-column section with a heading and paragraph on the left, and an image on the right.
gu: ડાબી બાજુએ મથાળા અને ફકરા સાથેનો બે-કૉલમ વિભાગ અને જમણી બાજુએ એક છબી.

[ctx: Pattern description]
en: An audio post format with an image, title, audio player, and description.
gu: છબી, શીર્ષક, ઑડિયો પ્લેયર અને વર્ણન સાથે ઑડિયો પોસ્ટ ફોર્મેટ.

[ctx: Pattern description]
en: Banner with book description and accompanying image for promotion.
gu: પ્રમોશન માટે પુસ્તકના વર્ણન અને સાથેની છબી સાથેનું બેનર.

[ctx: Pattern description]
en: Centered contact section with a prominent message and social media links.
gu: અગ્રણી સંદેશ અને સોશિયલ મીડિયા લિંક્સ સાથે કેન્દ્રીય સંપર્ક વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: Comments area with comments list, pagination, and comment form.
gu: ટિપ્પણીઓની સૂચિ, પૃષ્ઠ ક્રમાંકન અને ટિપ્પણી ફોર્મ સાથે ટિપ્પણી વિસ્તાર.

[ctx: Pattern description]
en: Contact section with a location address, a directions link, and an image of the location.
gu: સ્થાન સરનામું, દિશા નિર્દેશોની લિંક અને સ્થાનની છબી સાથે સંપર્ક વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: Contact section with social media links, email, and multiple location details.
gu: સામાજિક મીડિયા લિંક્સ, ઇમેઇલ અને બહુવિધ સ્થાન વિગતો સાથે સંપર્ક વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: Display team photos in a services section with grid layout.
gu: ગ્રીડ લેઆઉટ સાથે સેવા વિભાગમાં ટીમના ફોટા પ્રદર્શિત કરો.

[ctx: Pattern description]
en: Displays a list of posts with title and date.
gu: શીર્ષક અને તારીખ સાથે પોસ્ટ્સની સૂચિ દર્શાવે છે.

[ctx: Pattern description]
en: Footer columns with logo, title, tagline and links.
gu: લોગો, શીર્ષક, ટેગલાઇન અને લિંક્સ સાથે ફૂટર કૉલમ.

[ctx: Pattern description]
en: Footer columns with title, tagline and links.
gu: શીર્ષક, ટેગલાઇન અને લિંક્સ સાથે ફૂટર કૉલમ.

[ctx: Pattern description]
en: Footer with centered site title and social links.
gu: કેન્દ્રિત સાઇટ શીર્ષક અને સામાજિક લિંક્સ સાથે ફૂટર.

[ctx: Pattern description]
en: Footer with centered site title and tagline.
gu: કેન્દ્રિત સાઇટ શીર્ષક અને ટેગલાઇન સાથે ફૂટર.

[ctx: Pattern description]
en: Footer with large site title and newsletter signup.
gu: મોટા સાઇટ શીર્ષક અને ન્યૂઝલેટર સાઇનઅપ સાથે ફૂટર.

[ctx: Pattern description]
en: Hidden heading for the home page and index template.
gu: હોમ પેજ અને ઇન્ડેક્સ ટેમ્પલેટ માટે છુપાયેલ હેડિંગ.

[ctx: Pattern description]
en: Large heading with a search form for quick navigation.
gu: ઝડપી નેવિગેશન માટે શોધ ફોર્મ સાથે મોટું મથાળું.

[ctx: Pattern description]
en: Next and previous post links.
gu: આગલી અને પાછલી પોસ્ટ લિંક્સ.

[ctx: Pattern description]
en: Pricing section with two columns, pricing plan, description, and call-to-action buttons.
gu: બે કૉલમ, કિંમત નિર્ધારણ યોજના, વર્ણન અને કૉલ-ટુ-એક્શન બટનો સાથે કિંમત નિર્ધારણ વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: Prints the name of the post format with the help of the Block Bindings API.
gu: બ્લોક બાઈન્ડિંગ્સ API ની મદદથી પોસ્ટ ફોર્મેટનું નામ છાપે છે.

[ctx: Pattern description]
en: RSVP for an upcoming event with a cover image and event details.
gu: કવર ઇમેજ અને ઇવેન્ટ વિગતો સાથે આગામી ઇવેન્ટ માટે RSVP.

[ctx: Pattern description]
en: Showcasing the podcast's clients with a heading and a series of client logos.
gu: મથાળા અને ક્લાયંટ લોગોની શ્રેણી સાથે પોડકાસ્ટના ક્લાયંટનું પ્રદર્શન.

[ctx: Pattern description]
en: Site header with centered site title and navigation.
gu: કેન્દ્રિત સાઇટ શીર્ષક અને નેવિગેશન સાથે હેડર.

[ctx: Pattern description]
en: Site header with large site title and right-aligned navigation.
gu: મોટા સાઇટ શીર્ષક અને જમણે સંરેખિત નેવિગેશન સાથે હેડર.

[ctx: Pattern description]
en: Site header with site title and navigation in columns.
gu: સાઇટ શીર્ષક સાથે હેડર અને કૉલમમાં નેવિગેશન.

[ctx: Pattern description]
en: Site header with site title and navigation.
gu: સાઇટ શીર્ષક અને નેવિગેશન સાથે સાઇટ હેડર.

[ctx: Pattern description]
en: Three columns with images and text to showcase services.
gu: સેવાઓ દર્શાવવા માટે છબીઓ અને ટેક્સ્ટ સાથે ત્રણ કૉલમ.

[ctx: Pattern description]
en: Two columns with testimonials and avatars.
gu: પ્રશંસાપત્રો અને અવતાર સાથે બે કૉલમ.

[ctx: Pattern description]
en: Vertical site header with site title and navigation.
gu: સાઇટ ટાઈટલ અને નેવિગેશન સાથે વર્ટિકલ હેડર

[ctx: Pattern placeholder text with link.]
en: Lecture by <a href="#">Prof. Fiona Presley</a>
gu: દ્વારા વ્યાખ્યાન<a href="#">પ્રો. ફિયોના પ્રેસ્લી</a>

[ctx: Pattern placeholder text with link.]
en: Outside Europe? View <a href="#" rel="nofollow">international editions</a>.
gu: યુરોપની બહાર? <a href="#" rel="nofollow">આંતરરાષ્ટ્રીય આવૃત્તિઓ</a> જુઓ.

[ctx: Pattern placeholder text.]
en: I’m Nora, a dedicated public interest attorney based in Denver. I’m a graduate of Stanford University.
gu: હું નોરા છું, ડેનવર સ્થિત એક સમર્પિત જાહેર હિત એટર્ની. હું સ્ટેનફોર્ડ યુનિવર્સિટીનો સ્નાતક છું.

[ctx: Pattern placeholder text.]
en: My name is Nora Winslow Keene, and I’m a committed public interest attorney. Living in Denver, Colorado, I’ve spent years championing the rights of underrepresented workers. A graduate of Stanford University, I played a key role in securing critical protections for agricultural laborers, ensuring better wages and access to healthcare. My work has focused on advocating for environmental justice and improving the quality of life for rural communities. Every case I take on is driven by the belief that everyone deserves dignity and fair treatment in the workplace.
gu: મારું નામ નોરા વિન્સલો કીન છે અને હું પ્રતિબદ્ધ જાહેર હિત એટર્ની છું. ડેનવર, કોલોરાડોમાં રહીને, મેં અન્ડરપ્રેઝેન્ટેડ કામદારોના અધિકારોને ચેમ્પિયન કરવામાં વર્ષો વિતાવ્યા છે. સ્ટેનફોર્ડ યુનિવર્સિટીના સ્નાતક, મેં ખેત મજૂરો માટે નિર્ણાયક સુરક્ષા, બહેતર વેતન અને આરોગ્યસંભાળની પહોંચ સુનિશ્ચિત કરવામાં મુખ્ય ભૂમિકા ભજવી હતી. મારું કાર્ય પર્યાવરણીય ન્યાય માટે હિમાયત કરવા અને ગ્રામીણ સમુદાયો માટે જીવનની ગુણવત્તા સુધારવા પર કેન્દ્રિત છે. હું જે પણ કેસ લઉં છું તે એવી માન્યતાથી પ્રેરિત છે કે દરેક વ્યક્તિ કાર્યસ્થળે ગૌરવ અને ન્યાયી વ્યવહારને પાત્ર છે.

[ctx: Pattern placeholder text.]
en: This exquisite compilation showcases a diverse array of photographs that capture the essence of different eras and cultures, reflecting the unique styles and perspectives of each artist. Fleckenstein’s evocative imagery, Strand’s groundbreaking modernist approach, and Kōno’s meticulous documentation of Japanese life come together in a harmonious blend that celebrates the art of photography. Each image in “The Stories Book” is accompanied by insightful commentary, providing historical context and revealing the stories behind the photographs. This collection is not only a visual feast but also a tribute to the power of photography to preserve and narrate the multifaceted experiences of humanity.
gu: આ ઉત્કૃષ્ટ સંકલન ફોટોગ્રાફ્સની વિવિધ શ્રેણીનું પ્રદર્શન કરે છે જે દરેક કલાકારની અનન્ય શૈલીઓ અને દ્રષ્ટિકોણને પ્રતિબિંબિત કરતા, વિવિધ યુગ અને સંસ્કૃતિના સારને કેપ્ચર કરે છે. ફ્લેકનસ્ટાઇનની ઉત્તેજક છબી, સ્ટ્રાન્ડનો ગ્રાઉન્ડબ્રેકિંગ આધુનિકતાવાદી અભિગમ અને જાપાનીઝ જીવનના કોનોના ઝીણવટભર્યા દસ્તાવેજીકરણ એક સુમેળભર્યા મિશ્રણમાં ભેગા થાય છે જે ફોટોગ્રાફીની કળાની ઉજવણી કરે છે. "ધ સ્ટોરીઝ બુક"માંની દરેક છબી ઐતિહાસિક સંદર્ભ પ્રદાન કરતી અને ફોટોગ્રાફ્સ પાછળની વાર્તાઓને ઉજાગર કરતી સમજદાર ટિપ્પણી સાથે છે. આ સંગ્રહ માત્ર એક વિઝ્યુઅલ મિજબાની નથી પણ માનવતાના બહુપક્ષીય અનુભવોને સાચવવા અને વર્ણવવા માટે ફોટોગ્રાફીની શક્તિને શ્રદ્ધાંજલિ પણ છે.

[ctx: Pattern placeholder text.]
en: We're %s, our mission is to deliver exquisite flower arrangements that not only adorn living spaces but also inspire a deeper appreciation for natural beauty.
gu: અમે %s છીએ, અમારું ધ્યેય ઉત્કૃષ્ટ ફૂલોની ગોઠવણીઓ પહોંચાડવાનું છે જે માત્ર રહેવાની જગ્યાઓને શણગારે નહીં પણ કુદરતી સૌંદર્ય માટે ઊંડી પ્રશંસાને પણ પ્રેરિત કરે.

[ctx: Pattern title]
en: 2 columns with avatar
gu: અવતાર સાથે 2 કૉલમ

[ctx: Pattern title]
en: 3 column layout with 6 testimonials
gu: 6 પ્રશંસાપત્રો સાથે 3 કૉલમ લેઆઉટ

[ctx: Pattern title]
en: Audio format
gu: ઓડિયો ફોર્મેટ

[ctx: Pattern title]
en: Banner with book description
gu: પુસ્તક વર્ણન સાથે બેનર

[ctx: Pattern title]
en: Banner with description and images grid
gu: વર્ણન અને છબીઓ ગ્રીડ સાથે બેનર

[ctx: Pattern title]
en: Business homepage
gu: બિઝનેસ હોમપેજ

[ctx: Pattern title]
en: CV/bio
gu: સીવી/બાયો

[ctx: Pattern title]
en: Call to action with book links
gu: પુસ્તક લિંક્સ સાથે એક્શન માટે કૉલ કરો

[ctx: Pattern title]
en: Call to action with grid layout with products and link
gu: ઉત્પાદનો અને લિંક સાથે ગ્રીડ લેઆઉટ સાથે એક્શન માટે કૉલ કરો

[ctx: Pattern title]
en: Call to action with locations
gu: સ્થાનો સાથે ક્રિયા માટે કૉલ કરો

[ctx: Pattern title]
en: Centered footer
gu: કેન્દ્રિત ફૂટર

[ctx: Pattern title]
en: Centered footer with social links
gu: સામાજિક લિંક્સ સાથે કેન્દ્રિત ફૂટર

[ctx: Pattern title]
en: Centered heading
gu: કેન્દ્રિય મથાળું

[ctx: Pattern title]
en: Centered link and social links
gu: કેન્દ્રિત લિંક અને સામાજિક લિંક્સ

[ctx: Pattern title]
en: Centered site header
gu: કેન્દ્રિત સાઇટ હેડર

[ctx: Pattern title]
en: Coming soon
gu: ટૂંક સમયમાં આવી રહ્યું છે

[ctx: Pattern title]
en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

[ctx: Pattern title]
en: Contact location and link
gu: સંપર્ક સ્થાન અને લિંક

[ctx: Pattern title]
en: Contact, info and locations
gu: સંપર્ક, માહિતી અને સ્થાનો

[ctx: Pattern title]
en: Cover with big heading
gu: મોટા મથાળા સાથે કવર કરો

[ctx: Pattern title]
en: Event RSVP
gu: ઇવેન્ટ આરએસવીપી

[ctx: Pattern title]
en: Event schedule
gu: ઇવેન્ટ શેડ્યૂલ

[ctx: Pattern title]
en: Events list
gu: ઇવેન્ટ્સની સૂચિ

[ctx: Pattern title]
en: Events, 3 columns with event images and titles
gu: ઇવેન્ટ્સ, ઇવેન્ટની છબીઓ અને શીર્ષકો સાથે 3 કૉલમ

[ctx: Pattern title]
en: FAQs
gu: પ્રશ્નો

[ctx: Pattern title]
en: Footer
gu: ફૂટર

[ctx: Pattern title]
en: Footer with columns
gu: કૉલમ સાથે ફૂટર

[ctx: Pattern title]
en: Footer with newsletter signup
gu: ન્યૂઝલેટર સાઇનઅપ સાથે ફૂટર

[ctx: Pattern title]
en: Grid with categories
gu: શ્રેણીઓ સાથે ગ્રીડ

[ctx: Pattern title]
en: Grid with videos
gu: વિડિઓઝ સાથે ગ્રીડ

[ctx: Pattern title]
en: Header
gu: શીર્ષક

[ctx: Pattern title]
en: Header with columns
gu: કૉલમ સાથે હેડર

[ctx: Pattern title]
en: Header with large title
gu: મોટા શીર્ષક સાથે હેડર

[ctx: Pattern title]
en: Heading and paragraph with image on the right
gu: જમણી બાજુએ છબી સાથે મથાળું અને ફકરો

[ctx: Pattern title]
en: Heading and search form
gu: મથાળું અને શોધ ફોર્મ

[ctx: Pattern title]
en: Hero book
gu: હીરો પુસ્તક

[ctx: Pattern title]
en: Hero podcast
gu: હીરો પોડકાસ્ટ

[ctx: Pattern title]
en: Hero, full width image
gu: હીરો, સંપૂર્ણ પહોળાઈની છબી

[ctx: Pattern title]
en: Hero, overlapped book cover with links
gu: હીરો, લિંક્સ સાથે ઓવરલેપ થયેલ પુસ્તક કવર

[ctx: Pattern title]
en: Hidden blog heading
gu: છુપાયેલ બ્લોગ મથાળું

[ctx: Pattern title]
en: Instagram grid
gu: ઇન્સ્ટાગ્રામ ગ્રીડ

[ctx: Pattern title]
en: Intro with left-aligned description
gu: ડાબે સંરેખિત વર્ણન સાથે પ્રસ્તાવના

[ctx: Pattern title]
en: Landing page for book
gu: પુસ્તક માટે લેન્ડિંગ પૃષ્ઠ

[ctx: Pattern title]
en: Landing page for event
gu: ઇવેન્ટ માટે લેન્ડિંગ પૃષ્ઠ

[ctx: Pattern title]
en: Landing page for podcast
gu: પોડકાસ્ટ માટે લેન્ડિંગ પૃષ્ઠ

[ctx: Pattern title]
en: Link format
gu: લિંક ફોર્મેટ

[ctx: Pattern title]
en: Link in bio heading, paragraph, links and full-height image
gu: બાયો હેડિંગ, ફકરો, લિંક્સ અને સંપૂર્ણ ઊંચાઈની છબીની લિંક

[ctx: Pattern title]
en: Link in bio with profile, links and wide margins
gu: પ્રોફાઇલ, લિંક્સ અને વિશાળ માર્જિન સાથે બાયોમાં લિંક કરો

[ctx: Pattern title]
en: Link in bio with tight margins
gu: ચુસ્ત માર્જિન સાથે બાયોમાં લિંક કરો

[ctx: Pattern title]
en: List of posts, 1 column
gu: પોસ્ટ્સની સૂચિ, 1 કૉલમ

[ctx: Pattern title]
en: Logos
gu: લોગો

[ctx: Pattern title]
en: More posts
gu: વધુ પોસ્ટ્સ

[ctx: Pattern title]
en: News blog archive
gu: સમાચાર બ્લોગ આર્કાઇવ

[ctx: Pattern title]
en: News blog home
gu: સમાચાર બ્લોગ ઘર

[ctx: Pattern title]
en: News blog query loop
gu: સમાચાર બ્લોગ ક્વેરી લૂપ

[ctx: Pattern title]
en: News blog search results
gu: સમાચાર બ્લોગ શોધ પરિણામો

[ctx: Pattern title]
en: News blog single post with sidebar
gu: સાઇડબાર સાથે સમાચાર બ્લોગ સિંગલ પોસ્ટ

[ctx: Pattern title]
en: News blog with featured posts grid
gu: ફીચર્ડ પોસ્ટ્સ ગ્રીડ સાથે સમાચાર બ્લોગ

[ctx: Pattern title]
en: News blog with sidebar
gu: સાઇડબાર સાથે સમાચાર બ્લોગ

[ctx: Pattern title]
en: Newsletter sign-up
gu: ન્યૂઝલેટર સાઇન અપ

[ctx: Pattern title]
en: Offset post without featured image
gu: ફીચર્ડ ઈમેજ વગર પોસ્ટ ઓફસેટ

[ctx: Pattern title]
en: Overlapping images and paragraph on right
gu: ઓવરલેપિંગ છબીઓ અને જમણી બાજુ પર ફકરો

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog archive
gu: ફોટો બ્લોગ આર્કાઇવ

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog home
gu: ફોટો બ્લોગ હોમ

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog page
gu: ફોટો બ્લોગ પૃષ્ઠ

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog posts
gu: ફોટો બ્લોગ પોસ્ટ્સ

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog search results
gu: ફોટો બ્લોગ શોધ પરિણામો

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog single post
gu: ફોટો બ્લોગ સિંગલ પોસ્ટ

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio homepage
gu: પોર્ટફોલિયો હોમપેજ

[ctx: Pattern title]
en: Post format name
gu: પોસ્ટ ફોર્મેટ નામ

[ctx: Pattern title]
en: Post navigation
gu: પોસ્ટ સંશોધક

[ctx: Pattern title]
en: Post with left-aligned content
gu: ડાબે સંરેખિત સામગ્રી સાથે પોસ્ટ કરો

[ctx: Pattern title]
en: Poster-like section
gu: પોસ્ટર જેવો વિભાગ

[ctx: Pattern title]
en: Pricing, 2 columns
gu: કિંમત, 2 કૉલમ

[ctx: Pattern title]
en: Pricing, 3 columns
gu: કિંમત નિર્ધારણ, 3 કૉલમ

[ctx: Pattern title]
en: Review with large image on right
gu: જમણી બાજુએ મોટી છબી સાથે સમીક્ષા કરો

[ctx: Pattern title]
en: Right-aligned 404
gu: જમણ તરફ સરખાયેલું 404

[ctx: Pattern title]
en: Right-aligned archive
gu: જમણે સંરેખિત આર્કાઇવ

[ctx: Pattern title]
en: Right-aligned blog, search
gu: જમણે સંરેખિત બ્લોગ, શોધ

[ctx: Pattern title]
en: Right-aligned home
gu: જમણે સંરેખિત હોમ

[ctx: Pattern title]
en: Right-aligned page
gu: જમણે સંરેખિત હોમ

[ctx: Pattern title]
en: Right-aligned query loop
gu: જમણે-સંરેખિત ક્વેરી લૂપ

[ctx: Pattern title]
en: Right-aligned single post
gu: જમણે સંરેખિત સિંગલ પોસ્ટ

[ctx: Pattern title]
en: Search
gu: શોધો

[ctx: Pattern title]
en: Services, 3 columns
gu: સેવાઓ, 3 કૉલમ

[ctx: Pattern title]
en: Services, subscriber only section
gu: સેવાઓ, ફક્ત સબ્સ્ક્રાઇબર વિભાગ

[ctx: Pattern title]
en: Services, team photos
gu: સેવાઓ, ટીમ ફોટા

[ctx: Pattern title]
en: Shop homepage
gu: ખરીદી હોમપેજ

[ctx: Pattern title]
en: Short heading and paragraph and image on the left
gu: ટૂંકું મથાળું અને ફકરો અને ડાબી બાજુની છબી

[ctx: Pattern title]
en: Sidebar
gu: સાઈડબાર

[ctx: Pattern title]
en: Text blog archive
gu: ટેક્સ્ટ બ્લોગ આર્કાઇવ

[ctx: Pattern title]
en: Text blog home
gu: બ્લોગ હોમ પર ટેક્સ્ટ

[ctx: Pattern title]
en: Text blog query loop
gu: ટેક્સ્ટ બ્લોગ ક્વેરી લૂપ

[ctx: Pattern title]
en: Text blog search results
gu: બ્લોગ શોધ પરિણામોને ટેક્સ્ટ કરો

[ctx: Pattern title]
en: Text blog single post
gu: ટેક્સ્ટ બ્લોગ સિંગલ પોસ્ટ

[ctx: Pattern title]
en: Vertical site header
gu: વર્ટિકલ સાઇટ હેડર

[ctx: Pattern title]
en: Written by
gu: દ્વારા લખાયેલ

en: Patterns
gu: દાખલાઓ

en: Photo of a field full of flowers, a blue sky and a tree.
gu: ફૂલોથી ભરેલા ખેતર, વાદળી આકાશ અને વૃક્ષનો ફોટો.

en: Photo of a woman worker.
gu: મહિલા કામદારનો ફોટો.

en: Photography close up of a red flower.
gu: લાલ ફૂલની નજીકની ફોટોગ્રાફી.

en: Picture of a historical building in ruins.
gu: ખંડેર હાલતમાં ઐતિહાસિક ઈમારતની તસવીર.

en: Picture of a person typing on a typewriter.
gu: ટાઇપરાઇટર પર ટાઇપ કરતી વ્યક્તિનું ચિત્ર.

[ctx: Placeholder heading in four languages.]
en: “Stories, <span lang="es">historias</span>, <span lang="uk">iсторії</span>, <span lang="el">iστορίες</span>”
gu: “વાર્તાઓ, <span lang="es">ઇતિહાસ</span>, <span lang="uk">iсторії</span>, <span lang="el">iστορίες</span>”

en: Podcast
gu: પોડકાસ્ટ

[ctx: Podcast description]
en: Storytelling, expert analysis, and vivid descriptions. The Stories Podcast brings history to life, making it accessible and engaging for a global audience.
gu: વાર્તા કહેવા, નિષ્ણાત વિશ્લેષણ અને આબેહૂબ વર્ણન. સ્ટોરીઝ પોડકાસ્ટ ઇતિહાસને જીવંત બનાવે છે, તેને વૈશ્વિક પ્રેક્ષકો માટે સુલભ અને આકર્ષક બનાવે છે.

en: Portland
gu: પોર્ટલેન્ડ

en: Portrait of a nurse
gu: નર્સનું પોટ્રેટ

en: Portrait of an African Woman dressed in traditional costume, wearing decorative jewelry.
gu: પરંપરાગત પોશાકમાં સજ્જ આફ્રિકન મહિલાનું પોટ્રેટ, સુશોભન દાગીના પહેરીને.

en: Post formats
gu: પોસ્ટ ફોર્મેટ

en: Post navigation
gu: પોસ્ટ નેવિગેશન

[ctx: Prefix before one or more categories. The categories are displayed in a separate block on the next line.]
en: Categories:
gu: શ્રેણીઓ

[ctx: Prefix before one or more tags. The tags are displayed in a separate block on the next line.]
en: Tagged:
gu: ટૅગ કરેલા:

[ctx: Prefix before the author name. The post author name is displayed in a separate block on the next line.]
en: Posted by
gu: દ્વારા પોસ્ટ કરવામાં આવ્યું છે

[ctx: Prefix before the author name. The post author name is displayed in a separate block.]
en: Written by
gu: દ્વારા લખાયેલ

[ctx: Prefix before the author name. The post author name is displayed in a separate block.]
en: by
gu: દ્વારા

[ctx: Prefix before the post date block.]
en: Published on
gu: પર પ્રકાશિત

en: Previous Photo
gu: અગાઉનો ફોટો

en: Pricing
gu: કિંમત નિર્ધારણ

en: Profile portrait of a native person.
gu: મૂળ વ્યક્તિનું પ્રોફાઇલ પોટ્રેટ.

[ctx: Question in the FAQs pattern.]
en: Are signed copies available?
gu: શું સહી કરેલી કોપીસ ઉપલબ્ધ છે?

[ctx: Question in the FAQs pattern.]
en: How much does The Stories Book cost?
gu: ધ સ્ટોરીઝ બુકની કિંમત કેટલી છે?

[ctx: Question in the FAQs pattern.]
en: What is The Stories Book about?
gu: ધ સ્ટોરીઝ બુક શું છે?

[ctx: Question in the FAQs pattern.]
en: When will The Stories Book be released?
gu: ધ સ્ટોરીઝ બુક ક્યારે રિલીઝ થશે?

en: Receive our articles in your inbox.
gu: તમારા ઇનબોક્સમાં અમારા લેખો પ્રાપ્ત કરો.

[ctx: Refers to the social media platform formerly known as Twitter.]
en: X
gu: એક્સ

en: Salt Lake City
gu: સોલ્ટ લેક સિટી

[ctx: Sample description for banner with flower.]
en: Like flowers that bloom in unexpected places, every story unfolds with beauty and resilience, revealing hidden wonders.
gu: અણધાર્યા સ્થળોએ ખીલેલા ફૂલોની જેમ, દરેક વાર્તા સુંદરતા અને સ્થિતિસ્થાપકતા સાથે પ્રગટ થાય છે, છુપાયેલા અજાયબીઓને છતી કરે છે.

[ctx: Sample hero heading]
en: Tell your story
gu: તમારી વાર્તા કહો

[ctx: Sample hero paragraph]
en: Like flowers that bloom in unexpected places, every story unfolds with beauty and resilience, revealing hidden wonders.
gu: અણધાર્યા સ્થળોએ ખીલેલા ફૂલોની જેમ, દરેક વાર્તા સુંદરતા અને સ્થિતિસ્થાપકતા સાથે પ્રગટ થાય છે, છુપાયેલા અજાયબીઓને છતી કરે છે.

[ctx: Sample testimonial citation.]
en: Jo Mulligan <br /><sub>Atlanta, GA</sub>
gu: જો મુલીગન <br /><sub>એટલાન્ટા, GA</sub>

[ctx: Sample testimonial citation.]
en: Otto Reid <br><sub>Springfield, IL</sub>
gu: ઓટ્ટો રીડ <br><sub>સ્પ્રિંગફીલ્ડ, IL</sub>

[ctx: Sample testimonial.]
en: “Amazing quality and care. I love all your products.”
gu: "અદ્ભુત ગુણવત્તા અને સંભાળ. મને તમારા બધા ઉત્પાદનો ગમે છે."

[ctx: Sample testimonial.]
en: “Superb product and customer service!”
gu: "શાનદાર ઉત્પાદન અને ગ્રાહક સેવા!"

en: San Diego
gu: સાન ડિએગો

[ctx: Search form label.]
en: Search
gu: શોધો

[ctx: Search input field placeholder text.]
en: Type here...
gu: અહીં લખો...

[ctx: Separator between date and categories.]
en: ·
gu: .

en: Shop
gu: દુકાન

en: Shop now
gu: હવે ખરીદી કરો

en: Sign up to get daily stories
gu: દૈનિક વાર્તાઓ મેળવવા માટે સાઇન અપ કરો

en: Smartphones capturing a scenic wildflower meadow with trees
gu: વૃક્ષો સાથે સુંદર જંગલી ફૂલોના મેદાનને કેપ્ચર કરતા સ્માર્ટફોન

en: Social media
gu: સોશિયલ મીડિયા

en: Something great is coming soon
gu: કંઈક મહાન ટૂંક સમયમાં આવી રહ્યું છે

[ctx: Space size name]
en: Large
gu: વિશાળ

[ctx: Space size name]
en: Regular
gu: નિયમિત

[ctx: Space size name]
en: Small
gu: નાના

[ctx: Space size name]
en: Tiny
gu: નાનું

[ctx: Space size name]
en: X-Large
gu: X-મોટા

[ctx: Space size name]
en: X-Small
gu: એક્સ-નાનું

[ctx: Space size name]
en: XX-Large
gu: XX-મોટા

en: Starting at%s/month
gu: %s/મહિનાથી શરૂ થાય છે

en: Stories
gu: વાર્તાઓ

[ctx: Style variation name]
en: Afternoon
gu: બપોર

[ctx: Style variation name]
en: Annotation
gu: ટીકા

[ctx: Style variation name]
en: Beiruti & Literata
gu: બેઇરૂટી અને લિટરાતા

[ctx: Style variation name]
en: Display
gu: ડિસ્પ્લે

[ctx: Style variation name]
en: Dusk
gu: સાંજ

[ctx: Style variation name]
en: Evening
gu: સાંજ

[ctx: Style variation name]
en: Literata & Fira Sans
gu: લિટરેટા અને ફિરા સેન્સ

[ctx: Style variation name]
en: Literata & Ysabeau Office
gu: લિટરેટા અને યસાબેઉ ઓફિસ

[ctx: Style variation name]
en: Midnight
gu: મધરાત

[ctx: Style variation name]
en: Morning
gu: સવાર

[ctx: Style variation name]
en: Noon
gu: બપોર

[ctx: Style variation name]
en: Pill shaped
gu: ગોળી આકારની

[ctx: Style variation name]
en: Platypi & Literata
gu: પ્લેટિપી અને લિટરેટા

[ctx: Style variation name]
en: Platypi & Ysabeau Office
gu: પ્લેટિપી અને યસાબેઉ ઓફિસ

[ctx: Style variation name]
en: Roboto Slab & Manrope
gu: રોબોટો સ્લેબ અને મેનરોપ

[ctx: Style variation name]
en: Style 1
gu: શૈલી 1

[ctx: Style variation name]
en: Style 2
gu: શૈલી 2

[ctx: Style variation name]
en: Style 3
gu: શૈલી 3

[ctx: Style variation name]
en: Style 4
gu: શૈલી 4

[ctx: Style variation name]
en: Style 5
gu: શૈલી 5

[ctx: Style variation name]
en: Subtitle
gu: ઉપશીર્ષક

[ctx: Style variation name]
en: Sunrise
gu: સૂર્યોદય

[ctx: Style variation name]
en: Twilight
gu: સંધિકાળ

[ctx: Style variation name]
en: Vollkorn & Fira Code
gu: વોલ્કકોર્ન અને ફિરા કોડ

en: Subscribe
gu: સબ્સ્ક્રાઇબ કરો

en: Subscribe on your favorite platform
gu: તમારા મનપસંદ પ્લેટફોર્મ પર સબ્સ્ક્રાઇબ કરો

en: Subscribe to get notified when our website is ready.
gu: જ્યારે અમારી વેબસાઇટ તૈયાર થાય ત્યારે સૂચના મેળવવા માટે સબ્સ્ક્રાઇબ કરો.

en: Subscribe to get unlimited access
gu: અમર્યાદિત ઍક્સેસ મેળવવા માટે સબ્સ્ક્રાઇબ કરો

en: Sunflowers
gu: સૂર્યમુખી

en: Switzerland
gu: સ્વિત્ઝર્લેન્ડ

en: Tailored to your needs
gu: તમારી જરૂરિયાતોને અનુરૂપ

en: Tell your story
gu: તમારી વાર્તા કહો

[ctx: Template part name]
en: Footer
gu: ફૂટર

[ctx: Template part name]
en: Footer Columns
gu: ફૂટર કૉલમ

[ctx: Template part name]
en: Footer Newsletter
gu: ફૂટર ન્યૂઝલેટર

[ctx: Template part name]
en: Header
gu: શીર્ષક

[ctx: Template part name]
en: Header with large title
gu: મોટા શીર્ષક સાથે હેડર

[ctx: Template part name]
en: Sidebar
gu: સાઇડબાર

[ctx: Template part name]
en: Vertical site header
gu: વર્ટિકલ સાઇટ હેડર

[ctx: Testimonial heading.]
en: What people are saying
gu: લોકો શું કહી રહ્યા છે

[ctx: Testimonial section heading.]
en: What people are saying
gu: લોકો શું કહી રહ્યા છે

en: The Acropolis of Athens.
gu: એથેન્સમાં એક્રોપોલિસ.

en: The Latest
gu: નવીનતમ

en: The Stories Book will be available from these international retailers.
gu: વાર્તાઓનું પુસ્તક આ આંતરરાષ્ટ્રીય રિટેલર્સ પાસેથી ઉપલબ્ધ થશે.

en: The Stories Book, a fine collection of moments in time featuring photographs from Louis Fleckenstein, Paul Strand and Asahachi Kōno, is available for pre-order
gu: ધ સ્ટોરીઝ બુક, લુઈસ ફ્લેકનસ્ટેઈન, પૌલ સ્ટ્રાન્ડ અને અસાહાચી કોનોના ફોટોગ્રાફ્સ દર્શાવતી પળોનો સુંદર સંગ્રહ, પ્રી-ઓર્ડર માટે ઉપલબ્ધ છે.

en: The Stories Podcast
gu: ધ સ્ટોરીઝ પોડકાસ્ટ

en: The Stories Podcast is sponsored by
gu: ધ સ્ટોરીઝ પોડકાસ્ટ દ્વારા પ્રાયોજિત છે

en: The business location
gu: વ્યવસાયનું સ્થાન

en: Themes
gu: થીમ્સ

en: These are some of the upcoming events
gu: આ કેટલીક આગામી ઘટનાઓ છે

en: These are some of the upcoming events.
gu: આ કેટલીક આગામી ઘટનાઓ છે.

en: Things you didn’t know about the deep ocean
gu: ઊંડા મહાસાગર વિશે જે વસ્તુઓ તમે જાણતા ન હતા

en: This immersive event celebrates the universal human experience through the lenses of history and ancestry, featuring a diverse array of photographers whose works capture the essence of different cultures and historical moments.
gu: આ ઇમર્સિવ ઇવેન્ટ ઇતિહાસ અને વંશના લેન્સ દ્વારા સાર્વત્રિક માનવ અનુભવની ઉજવણી કરે છે, જેમાં ફોટોગ્રાફરોની વિવિધ શ્રેણી દર્શાવવામાં આવે છે જેમની કૃતિઓ વિવિધ સંસ્કૃતિઓ અને ઐતિહાસિક ક્ષણોના સારને કેપ્ચર કરે છે.

en: Thornville, OH, USA
gu: થોર્નવિલે, OH, યુએસએ

en: Top Categories
gu: ટોચની શ્રેણીઓ

en: Twenty Twenty-Five
gu: ટવેન્ટી ટવેન્ટી-ફાઇવ

en: Twenty Twenty-Five emphasizes simplicity and adaptability. It offers flexible design options, supported by a variety of patterns for different page types, such as services and landing pages, making it ideal for building personal blogs, professional portfolios, online magazines, or business websites. Its templates cater to various blog styles, from text-focused to image-heavy layouts. Additionally, it supports international typography and diverse color palettes, ensuring accessibility and customization for users worldwide.
gu: ટ્વેન્ટી ટ્વેન્ટી-ફાઇવ સરળતા અને અનુકૂલનક્ષમતા પર ભાર મૂકે છે. તે લવચીક ડિઝાઇન વિકલ્પો પ્રદાન કરે છે, જે વિવિધ પૃષ્ઠ પ્રકારો માટે વિવિધ પેટર્ન દ્વારા સમર્થિત છે, જેમ કે સેવાઓ અને લેન્ડિંગ પૃષ્ઠો, તેને વ્યક્તિગત બ્લોગ્સ, વ્યાવસાયિક પોર્ટફોલિયો, ઑનલાઇન સામયિકો અથવા વ્યવસાય વેબસાઇટ્સ બનાવવા માટે આદર્શ બનાવે છે. તેના નમૂનાઓ ટેક્સ્ટ-ફોકસ્ડથી લઈને ઈમેજ-હેવી લેઆઉટ સુધીની વિવિધ બ્લોગ શૈલીઓ પૂરી પાડે છે. વધુમાં, તે આંતરરાષ્ટ્રીય ટાઇપોગ્રાફી અને વિવિધ કલર પેલેટને સપોર્ટ કરે છે, વિશ્વભરના વપરાશકર્તાઓ માટે સુલભતા અને કસ્ટમાઇઝેશનની ખાતરી કરે છે.

en: United Kingdom
gu: યુનાઇટેડ કિંગડમ

en: United States
gu: યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ

en: Upcoming events
gu: આગામી ઘટનાઓ

en: View of the deep ocean.
gu: ઊંડા સમુદ્રનું દૃશ્ય.

en: View plans
gu: યોજનાઓ જુઓ

en: Visit us at 123 Example St. Manhattan, NY 10300, United States
gu: અમારી મુલાકાત લો 123 Example St. Manhattan, NY 10300, United States

en: What are you looking for?
gu: તમે શું શોધી રહ્યા છો?

en: Woman on beach, splashing water.
gu: બીચ પર સ્ત્રી, પાણી છાંટી રહી છે.

en: Written by
gu: દ્વારા લખાયેલ

[ctx: image description]
en: Small totara tree on ridge above Long Point
gu: લોંગ પોઈન્ટની ઉપરની પટ્ટી પર નાનું ટોટારાનું ઝાડ

en: in
gu: માં

en: the WordPress team
gu: ધ વર્ડપ્રેસ ટીમ.
