Themes - Twenty Twenty-Four - en to gu translation catalogue (348 entries)

note: Description of the theme
en: Twenty Twenty-Four is designed to be flexible, versatile and applicable to any website. Its collection of templates and patterns tailor to different needs, such as presenting a business, blogging and writing or showcasing work. A multitude of possibilities open up with just a few adjustments to color and typography. Twenty Twenty-Four comes with style variations and full page designs to help speed up the site building process, is fully compatible with the site editor, and takes advantage of new design tools introduced in WordPress 6.4.
gu: Twenty Twenty-Four એ લવચીક, બહુમુખી અને કોઈપણ વેબસાઈટને લાગુ પડે તે રીતે ડિઝાઇન કરવામાં આવી છે. તેના નમૂનાઓ અને પેટર્નનો સંગ્રહ વિવિધ જરૂરિયાતોને અનુરૂપ છે, જેમ કે વ્યવસાયને પ્રસ્તુત કરવા, બ્લોગિંગ અને લેખન અથવા કાર્યનું પ્રદર્શન. રંગ અને ટાઇપોગ્રાફીમાં માત્ર થોડા ગોઠવણો સાથે ઘણી બધી શક્યતાઓ ખુલે છે. Twenty Twenty-Four એ સાઇટ બનાવવાની પ્રક્રિયાને ઝડપી બનાવવા માટે શૈલીની વિવિધતાઓ અને સંપૂર્ણ પૃષ્ઠ ડિઝાઇન સાથે આવે છે, તે સાઇટ સંપાદક સાથે સંપૂર્ણ રીતે સુસંગત છે, અને વર્ડપ્રેસ 6.4 માં રજૂ કરાયેલા નવા ડિઝાઇન સાધનોનો લાભ લે છે.

note: Theme Name of the theme
en: Twenty Twenty-Four
gu: ટવેન્ટી ટવેન્ટી-ફોર

[ctx: Pattern description]
en: A centered text statement with a large amount of padding on all sides.
gu: એક કેન્દ્રિત ટેક્સ્ટ નિવેદન જેમાં દરેક બાજુ પર વિશાળ પેડિંગ છે.

[ctx: Pattern title]
en: Posts heading
gu: પોસ્ટ્સનું શીર્ષક

[ctx: Pattern description]
en: A title, a paragraph and a CTA button on the left with an image on the right.
gu: ડાબી બાજુ પર શીર્ષક, પરિચ્છેદ અને CTA બટન, જમણી બાજુ પર ચિત્ર.

[ctx: Pattern description]
en: A text-only section for project details.
gu: અ ટેક્સ્ટ ઓનલી સેક્શન ફોર પ્રોજેક્ટ ડિટેઇલ્સ.

[ctx: Pattern description]
en: A feature grid of 2 rows and 3 columns with headings and text.
gu: અ ફીચર ગ્રીડ ઑફ ૨ રોઝ એન્ડ ૩ કોલમ્સ વિથ હેડિંગ્સ એન્ડ ટેક્સ્ટ.

[ctx: Question in the FAQ pattern]
en: Who is behind Études?
gu: Études પાછળ કોણ છે?

[ctx: Pattern description]
en: A FAQ section with a large FAQ heading and a group of questions and answers.
gu: FAQ વિભાગ સાથે મોટું FAQ શીર્ષક અને પ્રશ્નો અને જવાબોનો જૂથ.

[ctx: Pattern description]
en: A centered italic text statement with compact padding.
gu: કોમ્પેક્ટ પેડિંગ સાથે કેન્દ્રિત ઇટાલિક ટેક્સ્ટ સ્ટેટમેન્ટ.

[ctx: Pattern description]
en: A text section, then a two-column section with text in one column and an image in the other.
gu: ટેક્સ્ટ વિભાગ, પછી એક બે-કોલમ વિભાગ જેમાં એક કોલમમાં ટેક્સ્ટ અને બીજું કોલમમાં છબી.

[ctx: Pattern description]
en: A centered testimonial section with an avatar, name, and job title.
gu: અવતાર, નામ અને નોકરીનું શીર્ષક સાથેનો કેન્દ્રિત પ્રશંસાપત્ર વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: A team section, with a heading, a paragraph, and 4 columns for team members.
gu: ટીમ વિભાગ, જેમાં શીર્ષક, પરિચ્છેદ અને 4 કૉલમમાં ટીમના સભ્યો છે.

[ctx: Pattern description]
en: A list of posts without images, 1 column.
gu: છબીઓ વિનાની પોસ્ટ્સની સૂચિ, 1 કૉલમ.

[ctx: Pattern description]
en: A list of posts with featured images only, 4 columns.
gu: ફીચર્ડ ઇમેજેસ સાથે પોસ્ટ્સની યાદી, 4 કૉલમ.

[ctx: Pattern description]
en: A list of posts with featured images only, 3 columns.
gu: ફીચર્ડ ઇમેજેસ સાથે પોસ્ટ્સની યાદી, 3 કૉલમ.

[ctx: Pattern description]
en: A grid of posts featuring the first post, 2 columns.
gu: પોસ્ટ્સનો ગ્રિડ જેમાં પહેલી પોસ્ટ દર્શાવાઈ છે, 2 કૉલમ.

[ctx: Pattern description]
en: A list of posts, 3 columns.
gu: પોસ્ટ્સની સૂચિ, 3 કૉલમ

[ctx: Pattern description]
en: A list of posts, 1 column.
gu: પોસ્ટ્સની યાદી, 1 કૉલમ.

[ctx: Pattern description]
en: A full portfolio page with a section for project description, project details, a full screen image, and a gallery section with two images.
gu: પ્રોજેક્ટ વર્ણન, પ્રોજેક્ટ વિગતો, સંપૂર્ણ સ્ક્રીન છબી અને બે છબીઓ સાથે ગેલેરી વિભાગ માટેના વિભાગ સાથેનું સંપૂર્ણ પોર્ટફોલિયો પેજ.

[ctx: Pattern description]
en: A block with a newsletter subscription CTA for a landing page.
gu: લેન્ડિંગ પૃષ્ઠ માટે ન્યૂઝલેટર સબ્સ્ક્રિપ્શન CTA સાથેનો બ્લોક.

[ctx: Pattern description]
en: A portfolio home page with a description and a 4-column post section with only feature images.
gu: વર્ણન સાથેનું પોર્ટફોલિયો હોમ પેજ અને માત્ર ફીચર ઈમેજીસ સાથે 4-કૉલમ પોસ્ટ વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: A portfolio home page that features a gallery.
gu: એક પોર્ટફોલિયો હોમ પેજ જે ગેલેરી દર્શાવે છે.

[ctx: Pattern description]
en: A business home page with a hero section, a text section, a services section, a team section, a clients section, a FAQ section, and a CTA section.
gu: હીરો સેક્શન, ટેક્સ્ટ સેક્શન, સર્વિસ સેક્શન, ટીમ સેક્શન, ક્લાયન્ટ સેક્શન, FAQ સેક્શન અને CTA સેક્શન સાથેનું બિઝનેસ હોમ પેજ.

[ctx: Pattern description]
en: A blogging home page with a hero section, a text section, a blog section, and a CTA section.
gu: હીરો વિભાગ, ટેક્સ્ટ વિભાગ, બ્લોગ વિભાગ અને CTA વિભાગ સાથેનું બ્લોગિંગ હોમ પેજ.

[ctx: Pattern description]
en: A business about page with a hero section, a text section, a services section, a team section, a clients section, a FAQ section, and a CTA section.
gu: હીરો સેક્શન, ટેક્સ્ટ સેક્શન, સર્વિસ સેક્શન, ટીમ સેક્શન, ક્લાયન્ટ સેક્શન, FAQ સેક્શન અને CTA સેક્શન સાથેના પેજ વિશે બિઝનેસ.

[ctx: Pattern description]
en: A gallery section with a project layout with 2 images.
gu: 2 છબીઓ સાથે પ્રોજેક્ટ લેઆઉટ સાથે એક ગેલેરી વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: A gallery section with 4 columns and offset images.
gu: 4 કૉલમ અને ઑફસેટ છબીઓ સાથેનો ગેલેરી વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: A gallery section with 3 columns and offset images.
gu: 3 કૉલમ અને ઑફસેટ છબીઓ સાથેનો ગેલેરી વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: A gallery section with 2 columns and offset images.
gu: 2 કૉલમ અને ઑફસેટ છબીઓ સાથેનો ગેલેરી વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: A cover image section that covers the entire width.
gu: અ કવર ઇમેજ સેક્શન ધેટ કવરસ ધ એન્ટાયર વિડ્થ.

[ctx: Pattern description]
en: A footer section with a colophon and 4 columns.
gu: અ ફૂટર સેક્શન વિથ અ કોલોફોન અને ૪ કોલમ્સ.

[ctx: Pattern description]
en: A footer section with a colophon and 3 columns.
gu: અ ફૂટર સેક્શન વિથ અ કોલોફોન અને ૩ કોલમ્સ.

[ctx: Pattern description]
en: A footer section with a centered logo, navigation, and WordPress credits.
gu: અ ફૂટર સેક્શન વિથ અ સેન્ટરડ લોગો, નેવિગેશન, અને વર્ડપ્રેસ ક્રેડિટ્સ.

[ctx: Pattern description]
en: Subscribers CTA section with a title, a paragraph and a CTA button.
gu: શીર્ષક, ફકરો અને CTA બટન સાથે સબ્સ્ક્રાઇબર્સ CTA વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: An image, title, paragraph and a CTA button to describe services.
gu: સેવાઓનું વર્ણન કરવા માટે એક છબી, શીર્ષક, ફકરો અને CTA બટન.

[ctx: Pattern description]
en: A large RSVP heading sideways, a description, and a CTA button.
gu: એક વિશાળ RSVP મથાળું બાજુમાં, વર્ણન અને CTA બટન.

[ctx: Pattern description]
en: A pricing section with a title, a paragraph and three pricing levels.
gu: શીર્ષક, એક ફકરો અને ત્રણ કિંમતના સ્તરો સાથેનો ભાવ વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: A title, paragraph, two CTA buttons, and an image for a general CTA section.
gu: એક શીર્ષક, ફકરો, બે CTA બટનો અને સામાન્ય CTA વિભાગ માટે એક છબી.

[ctx: Pattern description]
en: Project description section with title, paragraph, and an image.
gu: શીર્ષક, ફકરો અને છબી સાથે પ્રોજેક્ટ વર્ણન વિભાગ.

[ctx: Pattern description]
en: A hero section with a title, a paragraph, a CTA button, and an image.
gu: શીર્ષક, ફકરો, CTA બટન અને છબી સાથેનો હીરો વિભાગ.

en: Twitter/X
gu: ટ્વિટર/એક્સ

en: Contact Us
gu: અમારો સંપર્ક કરો

en: Terms and Conditions
gu: ટર્મ અને શરત

en: Privacy Policy
gu: ગોપનીયતા નીતિ

en: Careers
gu: કારકિર્દી

en: History
gu: ઇતિહાસ

en: Team
gu: ટીમ

[ctx: Pattern title]
en: List of posts without images, 1 column
gu: છબીઓ વિનાની પોસ્ટ્સની સૂચિ, 1 કૉલમ

en: I’m <em>Leia Acosta</em>, a passionate photographer who finds inspiration in capturing the fleeting beauty of life.
gu: હું <em>લિયા એકોસ્ટા</em> છું, એક પ્રખર ફોટોગ્રાફર જે જીવનની ક્ષણિક સુંદરતાને કેપ્ચર કરવામાં પ્રેરણા મેળવે છે.

en: A collection of full page layouts.
gu: સંપૂર્ણ પૃષ્ઠ લેઆઉટનો સંગ્રહ.

[ctx: Block pattern category]
en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

[ctx: Custom template name]
en: Single with Sidebar
gu: સિંગલ સાઇડબાર સાથે

[ctx: Custom template name]
en: Page with Wide Image
gu: વિશાળ ચિત્ર  સાથે પૃષ્ઠ

[ctx: Custom template name]
en: Page with Sidebar
gu: પૃષ્ઠ સાઇડબાર સાથે

[ctx: Custom template name]
en: Page No Title
gu: પૃષ્ઠ કોઈ શીર્ષક નથી

[ctx: Template part name]
en: Post Meta
gu: પોસ્ટ મેટા

[ctx: Template part name]
en: Sidebar
gu: સાઇડબાર

[ctx: Template part name]
en: Footer
gu: ફૂટર

[ctx: Template part name]
en: Header
gu: હેડર

[ctx: Space size name]
en: 6
gu: ૬

[ctx: Space size name]
en: 5
gu: ૫

[ctx: Space size name]
en: 4
gu: ૪

[ctx: Space size name]
en: 3
gu: ૩

[ctx: Space size name]
en: 2
gu: ૨

[ctx: Space size name]
en: 1
gu: ૧

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard pewter to white
gu: વર્ટિકલ હાર્ડ પીટરથી સફેદ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard mint to white
gu: વર્ટિકલ સખત ટંકશાળથી સફેદ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard sage to white
gu: વર્ટિકલ કઠણ ઋષિ થી સફેદ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard rust to white
gu: વર્ટિકલ હાર્ડ રસ્ટ થી સફેદ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard sandstone to white
gu: વર્ટિકલ હાર્ડ સેન્ડસ્ટોનથી સફેદ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard beige to white
gu: વર્ટિકલ હાર્ડ ન રંગેલું ઊની કાપડ થી સફેદ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft pewter to white
gu: વર્ટિકલ સોફ્ટ પીટરથી સફેદ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft mint to white
gu: વર્ટિકલ સોફ્ટ ફુદીનો થી સફેદ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft sage to white
gu: વર્ટિકલ સોફ્ટ ઋષિ થી સફેદ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft rust to white
gu: વર્ટિકલ સોફ્ટ રસ્ટ થી સફેદ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft sandstone to white
gu: વર્ટિકલ સોફ્ટ સેન્ડસ્ટોનથી સફેદ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft beige to white
gu: વર્ટિકલ સોફ્ટ ન રંગેલું ઊની કાપડ થી સફેદ

[ctx: Duotone name]
en: Black and pastel blue
gu: કાળો અને પેસ્ટલ વાદળી

[ctx: Duotone name]
en: Black and sage
gu: કાળો અને સેગ

[ctx: Duotone name]
en: Black and rust
gu: કાળો અને કાટ

[ctx: Duotone name]
en: Black and sandstone
gu: કાળો અને સેંડસ્ટોન

[ctx: Color name]
en: Base / 2
gu: આધાર / 2

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard rust to beige
gu: વર્ટિકલ હાર્ડ રસ્ટ થી સફેદ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical rust to beige
gu: વર્ટિકલ નીલમ થી બરફ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard transparent rust to beige
gu: ન રંગેલું ઊની કાપડ માટે ઊભી હાર્ડ પારદર્શક રસ્ટ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical transparent rust to beige
gu: વર્ટિકલ હાર્ડ રસ્ટ થી સફેદ

[ctx: Duotone name]
en: Dark rust to beige
gu: ન રંગેલું ઊની કાપડ માટે ડાર્ક રસ્ટ

[ctx: Style variation name]
en: Rust
gu: કાટ

[ctx: Color name]
en: Accent / Five
gu: ઉચ્ચાર / પાંચ

[ctx: Color name]
en: Accent / Four
gu: ઉચ્ચાર / ચાર

[ctx: Color name]
en: Accent / Three
gu: ઉચ્ચાર / ત્રણ

[ctx: Color name]
en: Accent / Two
gu: ઉચ્ચાર / બે

[ctx: Color name]
en: Accent
gu: ઉચ્ચાર

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard pewter to dark gray
gu: વર્ટિકલ હાર્ડ પીટરથી ઘેરા રાખોડી

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard steel to dark gray
gu: વર્ટિકલ હાર્ડ સ્ટીલથી ઘેરા રાખોડી

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard olive to dark gray
gu: વર્ટિકલ સખત ઓલિવથી ઘેરા રાખોડી

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard cinnamon to dark gray
gu: વર્ટિકલ સખત તજથી ઘેરા રાખોડી

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard walnut to dark gray
gu: વર્ટિકલ હાર્ડ અખરોટથી ઘેરા રાખોડી

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard beige to dark gray
gu: વર્ટિકલ સખત રંગેલું ઊની કાપડ થી ઘેરા રાખોડી

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft pewter to dark gray
gu: વર્ટિકલ નરમ પીટરથી ઘેરા રાખોડી

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft steel to dark gray
gu: વર્ટિકલ સોફ્ટ સ્ટીલથી ડાર્ક ગ્રે

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft olive to dark gray
gu: વર્ટિકલ સોફ્ટ ઓલિવ થી ડાર્ક ગ્રે

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft cinnamon to dark gray
gu: વર્ટિકલ સોફ્ટ તજ થી ડાર્ક ગ્રે

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft walnut to dark gray
gu: વર્ટિકલ સોફ્ટ અખરોટથી ઘેરા રાખોડી

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft driftwood to dark gray
gu: વર્ટિકલ સોફ્ટ ડ્રિફ્ટવુડ થી ડાર્ક ગ્રે

[ctx: Duotone name]
en: Dark gray and steel
gu: ડાર્ક ગ્રે અને સ્ટીલ

[ctx: Duotone name]
en: Dark gray and olive
gu: ડાર્ક ગ્રે અને ઓલિવ

[ctx: Duotone name]
en: Dark gray and cinnamon
gu: ડાર્ક ગ્રે અને તજ

[ctx: Duotone name]
en: Dark gray and walnut
gu: ડાર્ક ગ્રે અને અખરોટ

[ctx: Duotone name]
en: Dark gray and white
gu: ઘેરો રાખોડી અને સફેદ

[ctx: Style variation name]
en: Onyx
gu: ઓનીક્સ

[ctx: Style variation name]
en: Mint
gu: ટંકશાળ

[ctx: Color name]
en: Contrast / 3
gu: કોન્ટ્રાસ્ટ / 3

[ctx: Style variation name]
en: Maelstrom
gu: મેલ્સ્ટ્રોમ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard ink to ocean
gu: સમુદ્રમાં ઊભી સખત શાહી

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard ocean to slate
gu: સ્લેટ માટે વર્ટિકલ હાર્ડ સમુદ્ર

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard ink to ice
gu: બરફ માટે ઊભી સખત શાહી

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard ocean to ice
gu: વર્ટિકલ હાર્ડ સમુદ્ર થી બરફ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard slate to ice
gu: વર્ટિકલ હાર્ડ સ્લેટ થી બરફ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard ice to azure
gu: વર્ટિકલ સખત બરફથી નીલમ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical ink to ocean
gu: સમુદ્રમાં ઊભી શાહી

[ctx: Gradient name]
en: Vertical ocean to slate
gu: સ્લેટ માટે વર્ટિકલ સમુદ્ર

[ctx: Gradient name]
en: Vertical ink to ice
gu: બરફ માટે ઊભી શાહી

[ctx: Gradient name]
en: Vertical ocean to ice
gu: વર્ટિકલ સમુદ્ર થી બરફ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical slate to ice
gu: બરફથી ઊભી સ્લેટ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical azure to ice
gu: વર્ટિકલ નીલમ થી બરફ

[ctx: Style variation name]
en: Ice
gu: બરફ

[ctx: Font size name]
en: Extra Extra Large
gu: ઘણું વધારે મોટું

[ctx: Font size name]
en: Extra Large
gu: વધારાનું મોટું

[ctx: Font size name]
en: Large
gu: વિશાળ

[ctx: Font size name]
en: Medium
gu: મધ્યમ

[ctx: Font size name]
en: Small
gu: નાનું

[ctx: Font family name]
en: Cardo
gu: કાર્ડો

[ctx: Font family name]
en: Inter
gu: ઈન્ટર

[ctx: Color name]
en: Contrast / Three
gu: કોન્ટ્રાસ્ટ / ત્રણ

[ctx: Color name]
en: Contrast / Two
gu: કોન્ટ્રાસ્ટ / બે

[ctx: Style variation name]
en: Fossil
gu: અશ્મિ

[ctx: Font family name]
en: System Serif
gu: સિસ્ટમ સેરિફ

[ctx: Font family name]
en: System Sans-serif
gu: સિસ્ટમ સેન્સ-સેરિફ

[ctx: Font family name]
en: Jost
gu: જોસ્ટ

[ctx: Font family name]
en: Instrument Sans
gu: ઇન્સ્ટ્રુમેન્ટ સેન્સ

[ctx: Color name]
en: Base / Two
gu: આધાર / બે

[ctx: Color name]
en: Contrast
gu: કોન્ટ્રાસ્ટ

[ctx: Color name]
en: Contrast / 2
gu: કોન્ટ્રાસ્ટ / 2

[ctx: Color name]
en: Base
gu: પ્રાથમિક

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard ebony to sable
gu: વર્ટિકલ હાર્ડ ઇબોની ટુ સેબલ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard sable to taupe
gu: ટૉપ માટે વર્ટિકલ હાર્ડ સેબલ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard ebony to beige
gu: ન રંગેલું ઊની કાપડ માટે વર્ટિકલ હાર્ડ ઇબોની

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard sable to beige
gu: ન રંગેલું ઊની કાપડ માટે વર્ટિકલ હાર્ડ સેબલ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard taupe to beige
gu: મજબૂત ભૂરા રંગથી ફિક્કા પોળમટા રંગ સુધીનો ઊભો ગાઢ ફેરફાર.

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard beige to linen
gu: ખડી રેખામાં કઠોર પોળમટા રંગ માંથી હળવા લિનન રંગ સુધીનો ગાઢ ફેરફાર.

[ctx: Gradient name]
en: Vertical ebony to sable
gu: ઊભી ઇબોની થી સેબલ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical ebony to beige
gu: ન રંગેલું ઊની કાપડ માટે વર્ટિકલ ઇબોની

[ctx: Gradient name]
en: Vertical sable to beige
gu: વર્ટિકલ સેબલ થી બેજ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical taupe to beige
gu: વર્ટિકલ ટોપ ટુ બેજ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical linen to beige
gu: વર્ટિકલ લિનન ટુ બેજ

[ctx: Duotone name]
en: Orange and white
gu: નારંગી અને સફેદ

[ctx: Style variation name]
en: Ember
gu: એમ્બર

[ctx: Call to Action button text]
en: About us
gu: અમારા વિશે

[ctx: Description for the About pattern]
en: Leaving an indelible mark on the landscape of tomorrow.
gu: આવતી કાલના લેન્ડસ્કેપ પર અમીટ છાપ છોડીને.

[ctx: Headline for the About pattern]
en: Études offers comprehensive consulting, management, design, and research solutions. Every architectural endeavor is an opportunity to shape the future.
gu: અભ્યાસ વ્યાપક કન્સલ્ટિંગ, મેનેજમેન્ટ, ડિઝાઇન અને સંશોધન ઉકેલો પ્રદાન કરે છે. દરેક આર્કિટેક્ચરલ પ્રયાસ એ ભવિષ્યને આકાર આપવાની તક છે.

[ctx: Pattern title]
en: Title text and button on left with image on right
gu: જમણી બાજુની છબી સાથે ડાબી બાજુએ શીર્ષક ટેક્સ્ટ અને બટન

[ctx: Descriptive text for the feature area]
en: The revitalized Art Gallery is set to redefine the cultural landscape of Toronto, serving as a nexus of artistic expression, community engagement, and architectural marvel. The expansion and renovation project pay homage to the Art Gallery's rich history while embracing the future, ensuring that the gallery remains a beacon of inspiration.
gu: પુનર્જીવિત આર્ટ ગેલેરી ટોરોન્ટોના સાંસ્કૃતિક લેન્ડસ્કેપને પુનઃવ્યાખ્યાયિત કરવા માટે સુયોજિત છે, જે કલાત્મક અભિવ્યક્તિ, સમુદાયની સગાઈ અને આર્કિટેક્ચરલ અજાયબીના જોડાણ તરીકે સેવા આપે છે. વિસ્તરણ અને નવીનીકરણ પ્રોજેક્ટ આર્ટ ગેલેરીના સમૃદ્ધ ઇતિહાસને શ્રદ્ધાંજલિ આપે છે અને ભવિષ્યને સ્વીકારે છે, ખાતરી કરે છે કે ગેલેરી પ્રેરણાનું દીવાદાંડી બની રહે.

[ctx: Descriptive title for the feature area]
en: With meticulous attention to detail and a commitment to excellence, we create spaces that inspire, elevate, and enrich the lives of those who inhabit them.
gu: વિગત પર ઝીણવટભર્યા ધ્યાન અને શ્રેષ્ઠતા પ્રત્યે પ્રતિબદ્ધતા સાથે, અમે એવી જગ્યાઓ બનાવીએ છીએ જે તેમાં વસતા લોકોના જીવનને પ્રેરણા આપે, ઉન્નત બનાવે અને સમૃદ્ધ બનાવે.

[ctx: Title text for the feature area]
en: The revitalized art gallery is set to redefine cultural landscape.
gu: પુનર્જીવિત આર્ટ ગેલેરી સાંસ્કૃતિક લેન્ડસ્કેપને ફરીથી વ્યાખ્યાયિત કરવા માટે સુયોજિત છે.

[ctx: Pattern title]
en: Project details
gu: પ્રોજેક્ટ વિગતો

[ctx: Sample content]
en: Experience the fusion of imagination and expertise with Études Architectural Solutions.
gu: આર્કિટેક્ચરલ સોલ્યુશન્સ સ્ટડીઝ સાથે કલ્પના અને કુશળતાના મિશ્રણનો અનુભવ કરો.

[ctx: Sample heading]
en: Architectural Solutions
gu: આર્કિટેક્ચરલ સોલ્યુશન્સ

[ctx: Sample feature heading]
en: Project Management
gu: યોજના સંચાલન

[ctx: Sample feature heading]
en: Consulting
gu: કન્સલ્ટિંગ

[ctx: Sample feature heading]
en: App Access
gu: એપ્લિકેશન ઍક્સેસ

[ctx: Sample feature heading]
en: Continuous Support
gu: સતત આધાર

[ctx: Sample feature content]
en: Experience the fusion of imagination and expertise with Études Architectural Solutions.
gu: અભ્યાસ આર્કિટેક્ચરલ સોલ્યુશન્સ સાથે કલ્પના અને કુશળતાના મિશ્રણનો અનુભવ કરો.

[ctx: Sample feature heading]
en: Renovation and restoration
gu: નવીનીકરણ અને પુનઃસંગ્રહ

[ctx: Sub-heading of the features]
en: Our comprehensive suite of professional services caters to a diverse clientele, ranging from homeowners to commercial developers.
gu: વ્યાવસાયિક સેવાઓનો અમારો વ્યાપક સમૂહ ઘરમાલિકોથી લઈને વ્યાવસાયિક વિકાસકર્તાઓ સુધીના વિવિધ ગ્રાહકોને પૂરો પાડે છે.

[ctx: Heading of the features]
en: A passion for creating spaces
gu: જગ્યાઓ બનાવવાનો જુસ્સો

[ctx: Pattern title]
en: Feature grid, 3 columns
gu: ફીચર ગ્રીડ, 3 કૉલમ

[ctx: Question in the FAQ pattern]
en: Can I apply to be a part of the team or work as a contractor?
gu: શું હું ટીમનો ભાગ બનવા અથવા કોન્ટ્રાક્ટર તરીકે કામ કરવા માટે અરજી કરી શકું?

[ctx: Question in the FAQ pattern]
en: I'd like to get to meet fellow architects, how can I do that?
gu: હું સાથી આર્કિટેક્ટ્સને મળવા માંગુ છું, હું તે કેવી રીતે કરી શકું?

[ctx: Answer in the FAQ pattern]
en: Études offers comprehensive consulting, management, design, and research solutions. Our vision is to be at the forefront of architectural innovation, fostering a global community of architects and enthusiasts united by a passion for creating spaces. Every architectural endeavor is an opportunity to shape the future.
gu: અભ્યાસ વ્યાપક કન્સલ્ટિંગ, મેનેજમેન્ટ, ડિઝાઇન અને સંશોધન ઉકેલો પ્રદાન કરે છે. અમારું વિઝન આર્કિટેક્ચરલ ઇનોવેશનમાં મોખરે રહેવાનું છે, આર્કિટેક્ટ્સ અને ઉત્સાહીઓના વૈશ્વિક સમુદાયને ઉત્તેજન આપવાનું છે અને જગ્યાઓ બનાવવાના જુસ્સાથી એક થઈને. દરેક આર્કિટેક્ચરલ પ્રયાસ એ ભવિષ્યને આકાર આપવાની તક છે.

[ctx: Question in the FAQ pattern]
en: What is your process working in smaller projects?
gu: નાના પ્રોજેક્ટ્સમાં કામ કરવાની તમારી પ્રક્રિયા શું છે?

[ctx: Heading of the FAQs]
en: FAQs
gu: પ્રશ્નો

[ctx: Name of the FAQ pattern]
en: FAQs
gu: પ્રશ્નો

en: <em>Études</em> is not confined to the past—we are passionate about the cutting edge designs shaping our world today.
gu: <em>Études</em> એ ભૂતકાળ સુધી સીમિત નથી-આપણે આજે આપણા વિશ્વને આકાર આપતી અદ્યતન ડિઝાઇન વિશે ઉત્સાહી છીએ.

[ctx: Pattern title]
en: Centered statement
gu: કેન્દ્રિત નિવેદન

note: Translators: About text placeholder
en: I write about finance, management and economy, my book “%1$s” is out now.
gu: હું ફાઇનાન્સ, મેનેજમેન્ટ અને અર્થતંત્ર વિશે લખું છું, મારું પુસ્તક “%1$s” હવે બહાર આવ્યું છે.

note: Translators: About link placeholder
en: Money Studies
gu: મની સ્ટડીઝ

[ctx: Pattern title]
en: Centered statement, small
gu: કેન્દ્રીય નિવેદન, નાનું

[ctx: Sample list item]
en: Exclusive access to design insights.
gu: ડિઝાઇન આંતરદૃષ્ટિ માટે વિશિષ્ટ ઍક્સેસ.

[ctx: Sample list item]
en: Case studies that celebrate architecture.
gu: કેસ સ્ટડીઝ જે આર્કિટેક્ચરની ઉજવણી કરે છે.

[ctx: Sample list item]
en: A world of thought-provoking articles.
gu: વિચારપ્રેરક લેખોની દુનિયા.

[ctx: Sample heading]
en: Études Newsletter
gu: સ્ટડીઝ ન્યૂઝલેટર

en: Windows of a building in Nuremberg, Germany
gu: ન્યુરેમબર્ગ, જર્મનીમાં બિલ્ડિંગની બારીઓ

en: Tourist taking photo of a building
gu: ઇમારતનો ફોટો લેતા પ્રવાસી

[ctx: Sample list heading]
en: Études Architect App
gu: અભ્યાસ આર્કિટેક્ટ એપ્લિકેશન

[ctx: Sample subheading content]
en: Our comprehensive suite of professional services caters to a diverse clientele, ranging from homeowners to commercial developers.
gu: વ્યાવસાયિક સેવાઓનો અમારો વ્યાપક સમૂહ ઘરમાલિકોથી લઈને વ્યાવસાયિક વિકાસકર્તાઓ સુધીના વિવિધ ગ્રાહકોને પૂરો પાડે છે.

[ctx: Sample heading content]
en: An array of resources
gu: સંસાધનોની શ્રેણી

[ctx: Pattern title]
en: Text with alternating images
gu: વૈકલ્પિક છબીઓ સાથેનો મૂળ લખાણ

[ctx: Designation of Person Provided Testimonial]
en: CEO, Greenprint
gu: સીઇઓ, ગ્રીનપ્રિન્ટ

[ctx: Name of Person Provided the Testimonial]
en: Annie Steiner
gu: એની સ્ટેઈનર

[ctx: Name of testimonial citation group]
en: Testimonial source
gu: પ્રશંસાપત્ર સ્ત્રોત

[ctx: Testimonial Text or Review Text Got From the Person]
en: “Études has saved us thousands of hours of work and has unlocked insights we never thought possible.”
gu: "અભ્યાસ અમને હજારો કલાકોના કામ બચાવ્યા છે અને અમે ક્યારેય વિચાર્યું પણ ન હોય તેવી આંતરદૃષ્ટિને અનલૉક કરી છે."

[ctx: Name of testimonial pattern]
en: Testimonial
gu: ટેસ્ટીમોનીઅલ

[ctx: Pattern title]
en: Centered testimonial
gu: કેન્દ્રિત પ્રશંસાપત્ર

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio single post template
gu: પોર્ટફોલિયો એક પોસ્ટ નમૂનો

[ctx: Pattern title]
en: Blogging search template
gu: બ્લોગિંગ શોધ નમૂનો

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio search template
gu: પોર્ટફોલિયો શોધ નમૂનો

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio index template
gu: પોર્ટફોલિયો ઇન્ડેક્સ ટેમ્પલેટ

[ctx: Pattern title]
en: Blogging index template
gu: બ્લોગિંગ ઇન્ડેક્સ ટેમ્પલેટ

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio home template with post featured images
gu: પોસ્ટ ફીચર્ડ છબીઓ સાથે પોર્ટફોલિયો ઘર નમૂનો

[ctx: Pattern title]
en: Business home template
gu: બિઝનેસ હોમ ટેમ્પલેટ

[ctx: Pattern title]
en: Blogging home template
gu: બ્લોગિંગ હોમ ટેમ્પલેટ

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio archive template
gu: પોર્ટફોલિયો આર્કાઇવ નમૂનો

[ctx: Pattern title]
en: Blogging archive template
gu: બ્લોગિંગ આર્કાઇવ ટેમ્પલેટ

[ctx: Sample role of a team member]
en: Project Manager
gu: પ્રોજેક્ટ મેનેજર

[ctx: Sample name of a team member]
en: Ivan Lawrence
gu: ઇવાન લોરેન્સ

[ctx: Sample role of a team member]
en: Architect
gu: આર્કિટેક્ટ

[ctx: Sample name of a team member]
en: Helga Steiner
gu: હેલ્ગા સ્ટીનર

[ctx: Sample role of a team member]
en: Engineering Manager
gu: એન્જિનિયરિંગ મેનેજર

[ctx: Sample name of a team member]
en: Rhye Moore
gu: રાય મૂર

[ctx: Sample role of a team member]
en: Founder, CEO & Architect
gu: સ્થાપક, સીઇઓ અને આર્કિટેક્ટ

[ctx: Sample name of a team member]
en: Francesca Piovani
gu: ફ્રાન્સેસ્કા પિયોવાની

[ctx: Sample descriptive text of the team pattern]
en: Our comprehensive suite of professionals caters to a diverse team, ranging from seasoned architects to renowned engineers.
gu: વ્યાવસાયિકોનો અમારો વ્યાપક સ્યુટ અનુભવી આર્કિટેક્ટથી લઈને પ્રખ્યાત એન્જિનિયરો સુધીની વિવિધ ટીમને પૂરી પાડે છે.

[ctx: Sample heading for the team pattern]
en: Meet our team
gu: અમારી ટીમને મળો

[ctx: Name of team pattern]
en: Team members
gu: ટુકડી સભ્યો

[ctx: Pattern title]
en: Team members, 4 columns
gu: ટીમના સભ્યો, 4 કૉલમ

[ctx: Pattern title]
en: Offset posts with featured images only, 4 columns
gu: માત્ર વૈશિષ્ટિકૃત છબીઓ, 4 કૉલમ્સ સાથે ઑફસેટ પોસ્ટ્સ

[ctx: Pattern title]
en: Posts with featured images only, 3 columns
gu: માત્ર વૈશિષ્ટિકૃત છબીઓ સાથેની પોસ્ટ, 3 કૉલમ

en: Watch, Read, Listen
gu: જુઓ, વાંચો, સાંભળો

[ctx: Pattern title]
en: Grid of posts featuring the first post, 2 columns
gu: પ્રથમ પોસ્ટ, 2 કૉલમ દર્શાવતી પોસ્ટ્સની ગ્રીડ

[ctx: Pattern title]
en: List of posts, 3 columns
gu: પોસ્ટ્સની સૂચિ, 3 કૉલમ

[ctx: Pattern title]
en: List of posts, 1 column
gu: પોસ્ટ્સની સૂચિ, 1 કૉલમ

en: Green staircase at Western University, London, Canada
gu: વેસ્ટર્ન યુનિવર્સિટી, લંડન, કેનેડા ખાતે લીલી સીડી

[ctx: Name of RSVP landing page pattern]
en: RSVP Landing Page
gu: RSVP લેન્ડિંગ પૃષ્ઠ

[ctx: Pattern title]
en: RSVP landing
gu: RSVP લેન્ડિંગ

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio project overview
gu: પોર્ટફોલિયો પ્રોજેક્ટ ઝાંખી

[ctx: Sample content for newsletter subscribe button]
en: Sign up
gu: સાઇન અપ કરો

[ctx: sample content for newsletter subscription]
en: Subscribe to the newsletter and stay connected with our community
gu: ન્યૂઝલેટર પર સબ્સ્ક્રાઇબ કરો અને અમારા સમુદાય સાથે જોડાયેલા રહો

[ctx: Pattern title]
en: Newsletter landing
gu: ન્યૂઝલેટર ઉતરાણ

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio home with post featured images
gu: પોસ્ટ ફીચર્ડ ઈમેજો સાથે પોર્ટફોલિયો હોમ

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio home image gallery
gu: પોર્ટફોલિયો હોમ ઇમેજ ગેલેરી

[ctx: Pattern title]
en: Business home
gu: વ્યાપાર ઘર

[ctx: Pattern title]
en: Blogging home
gu: ઘર બ્લોગિંગ

[ctx: Pattern title]
en: About
gu: વિશે

[ctx: search form placeholder]
en: Search...
gu: શોધો

en: Search the website
gu: વેબસાઇટ શોધો

en: Financial apps for families
gu: પરિવારો માટે નાણાકીય એપ્લિકેશનો

en: Latest inflation report
gu: તાજેતરનો ફુગાવાનો અહેવાલ

en: Links I found useful and wanted to share.
gu: લિંક્સ મને ઉપયોગી લાગી અને શેર કરવા માંગુ છું.

en: Useful Links
gu: ઉપયોગી લિંક્સ

en: Popular Categories
gu: લોકપ્રિય શ્રેણીઓ

en: About the author
gu: લેખક વિશે

[ctx: Pattern title]
en: Sidebar
gu: સાઈડબાર

[ctx: search button text]
en: Search
gu: શોધો

[ctx: search form label]
en: Search
gu: શોધો

[ctx: Pattern title]
en: Search
gu: શોધો

[ctx: Label before the title of the next post. There is a space after the colon.]
en: Next:
gu: આગળના:

[ctx: Label before the title of the previous post. There is a space after the colon.]
en: Previous:
gu: અગાઉના:

en: Posts
gu: પોસ્ટ્સ

[ctx: Pattern title]
en: Post navigation
gu: પોસ્ટ સંશોધક

[ctx: Prefix for the post category block: in category name]
en: in
gu: માં

[ctx: Prefix for the post author block: By author name]
en: by
gu: દ્વારા

[ctx: Pattern title]
en: Post meta
gu: પોસ્ટ મેટા

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio hero
gu: પોર્ટફોલિયો હીરો

[ctx: Message explaining that there are no results returned from a search]
en: No posts were found.
gu: કોઈ પોસ્ટ્સ મળી નથી.

[ctx: Pattern title]
en: No results
gu: કોઈ પરિણામ નથી

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

[ctx: Pattern title]
en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

[ctx: Message to convey that a webpage could not be found]
en: The page you are looking for does not exist, or it has been moved. Please try searching using the form below.
gu: તમે જે પૃષ્ઠ શોધી રહ્યાં છો તે અસ્તિત્વમાં નથી, અથવા તેને ખસેડવામાં આવ્યું છે. કૃપા કરીને નીચેના ફોર્મનો ઉપયોગ કરીને શોધવાનો પ્રયાસ કરો.

[ctx: Heading for a webpage that is not found]
en: Page Not Found
gu: પેજ મળ્યું નથી

en: Art Gallery of Ontario, Toronto, Canada
gu: ઑન્ટારિયોની આર્ટ ગેલેરી, ટોરોન્ટો, કેનેડા

[ctx: Sample text for the feature area]
en: 2. Case studies that celebrate the artistry can fuel curiosity and ignite inspiration.
gu: 2. કલાત્મકતાની ઉજવણી કરતા કેસ સ્ટડીઝ જિજ્ઞાસાને ઉત્તેજન આપી શકે છે અને પ્રેરણાને ઉત્તેજિત કરી શકે છે.

[ctx: Sample text for the feature area]
en: Our comprehensive suite of professional services caters to a diverse clientele, ranging from homeowners to commercial developers. With a commitment to innovation and sustainability, Études is the bridge that transforms architectural dreams into remarkable built realities.
gu: વ્યાવસાયિક સેવાઓનો અમારો વ્યાપક સમૂહ ઘરમાલિકોથી લઈને વ્યાવસાયિક વિકાસકર્તાઓ સુધીના વિવિધ ગ્રાહકોને પૂરો પાડે છે. નવીનતા અને ટકાઉપણાની પ્રતિબદ્ધતા સાથે, અભ્યાસ એ પુલ છે જે આર્કિટેક્ચરલ સપનાને નોંધપાત્ર બિલ્ટ વાસ્તવિકતાઓમાં પરિવર્તિત કરે છે.

[ctx: Sample text for the feature area]
en: 1. Through Études, we aspire to redefine architectural boundaries and usher in a new era of design excellence that leaves an indelible mark on the built environment.
gu: 1. અભ્યાસ દ્વારા, અમે આર્કિટેક્ચરલ સીમાઓને પુનઃવ્યાખ્યાયિત કરવાની અને ડિઝાઇન શ્રેષ્ઠતાના નવા યુગની શરૂઆત કરવાની ઇચ્છા રાખીએ છીએ જે બિલ્ટ પર્યાવરણ પર અવિશ્વસનીય છાપ છોડી જાય છે.

en: An empty staircase under an angular roof in Darling Harbour, Sydney, Australia
gu: ડાર્લિંગ હાર્બર, સિડની, ઓસ્ટ્રેલિયામાં કોણીય છત હેઠળ ખાલી સીડી

[ctx: Pattern title]
en: Project layout
gu: પ્રોજેક્ટ લેઆઉટ

[ctx: Pattern title]
en: Offset gallery, 4 columns
gu: ઑફસેટ ગેલેરી, 4 કૉલમ

[ctx: Pattern title]
en: Offset gallery, 3 columns
gu: ઑફસેટ ગેલેરી, 3 કૉલમ

[ctx: Pattern title]
en: Offset gallery, 2 columns
gu: ઑફસેટ ગેલેરી, 2 કૉલમ

[ctx: Pattern title]
en: Full screen image
gu: પૂર્ણ સ્ક્રીન છબી

en: Social Media
gu: સામાજિક મીડિયા

en: Social
gu: સામાજિક

en: Privacy
gu: ગોપનીયતા

en: About
gu: વિશે

[ctx: Pattern title]
en: Footer with colophon, 4 columns
gu: કોલોફોન સાથે ફૂટર, 4 કૉલમ

en: &copy;
gu: &કોપી;

en: Facebook
gu: ફેસબુક

en: Instagram
gu: ઇન્સ્ટાગ્રામ

en: Follow
gu: અનુસરો

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: Keep up, get in touch.
gu: ચાલુ રાખો, સંપર્કમાં રહો.

[ctx: Pattern title]
en: Footer with colophon, 3 columns
gu: કોલોફોન સાથે ફૂટર, 3 કૉલમ

note: Translators: Designed with WordPress
en: Designed with %1$s
gu: %1$s સાથે ડિઝાઇન કરેલ

[ctx: Pattern title]
en: Footer with centered logo and navigation
gu: કેન્દ્રિત લોગો અને નેવિગેશન સાથે ફૂટર

[ctx: Sample text for Sign Up Button]
en: Sign up
gu: સાઇન અપ કરો

[ctx: Sample text for Subscriber Description]
en: Stay in the loop with everything you need to know.
gu: તમારે જે જાણવાની જરૂર છે તેની સાથે લૂપમાં રહો.

[ctx: Sample text for Subscriber Heading with numbers]
en: Join 900+ subscribers
gu: 900+ સબ્સ્ક્રાઇબર્સમાં જોડાઓ

[ctx: Pattern title]
en: Centered call to action
gu: કેન્દ્રીય કૉલ ટુ એક્શન

[ctx: Sample button text to view the services]
en: Our services
gu: અમારી સેવાઓ

[ctx: Sample description of the services pattern]
en: Experience the fusion of imagination and expertise with Études—the catalyst for architectural transformations that enrich the world around us.
gu: અભ્યાસ સાથે કલ્પના અને કુશળતાના સંમિશ્રણનો અનુભવ કરો - આર્કિટેક્ચરલ પરિવર્તન માટે ઉત્પ્રેરક જે આપણી આસપાસની દુનિયાને સમૃદ્ધ બનાવે છે.

[ctx: Sample heading of the services pattern]
en: Guiding your business through the project
gu: પ્રોજેક્ટ દ્વારા તમારા વ્યવસાયને માર્ગદર્શન આપવું

[ctx: Pattern title]
en: Services call to action with image on left
gu: સેવાઓ ડાબી બાજુની છબી સાથે એક્શન માટે કૉલ કરે છે

en: A ramp along a curved wall in the Kiasma Museu, Helsinki, Finland
gu: ફિનલેન્ડના હેલસિંકી, કિઆસ્મા મ્યુઝ્યુમાં વક્ર દિવાલ સાથેનો રસ્તો

[ctx: Call to action button text for the reservation button]
en: Reserve your spot
gu: તમારી જગ્યા આરક્ષિત કરો

[ctx: RSVP call to action description]
en: Experience the fusion of imagination and expertise with Études Arch Summit, February 2025.
gu: અભ્યાસ આર્કિટેક્ચરલ સોલ્યુશન્સ સાથે કલ્પના અને કુશળતાના મિશ્રણનો અનુભવ કરો.

[ctx: Initials for ´please respond´]
en: RSVP
gu: આરએસવીપી

[ctx: Name of RSVP pattern]
en: RSVP
gu: આરએસવીપી

[ctx: Pattern title]
en: RSVP
gu: આરએસવીપી

[ctx: Button text for the third pricing level]
en: Subscribe
gu: સબ્સ્ક્રાઇબ

[ctx: Feature for pricing level]
en: Exclusive access to the <em>Études</em> app for iOS and Android
gu: એન્ડ્રોઇડ અને iOS માટે <em>અભ્યાસ</em> એપ્લિકેશનની વિશિષ્ટ ઍક્સેસ

[ctx: Feature for pricing level]
en: Exclusive, unlimited access to <em>Études Articles</em>.
gu: <em>અભ્યાસ લેખો</em> માટે વિશિષ્ટ, અમર્યાદિત ઍક્સેસ.

[ctx: Sample heading for the third pricing level]
en: Expert
gu: નિષ્ણાત

[ctx: Button text for the second pricing level]
en: Subscribe
gu: સબ્સ્ક્રાઇબ

[ctx: Feature for pricing level]
en: Access to 20 exclusive <em>Études Articles</em> per month.
gu: દર મહિને 20 વિશિષ્ટ <em>અભ્યાસ લેખો</em>ની ઍક્સેસ.

[ctx: Sample heading for the second pricing level]
en: Connoisseur
gu: ગુણજ્ઞ

[ctx: Button text for the first pricing level]
en: Subscribe
gu: સબ્સ્ક્રાઇબ

[ctx: Feature for pricing level]
en: Exclusive access to the <em>Études</em> app for iOS and Android.
gu: એન્ડ્રોઇડ અને iOS માટે <em>અભ્યાસ</em> એપ્લિકેશનની વિશિષ્ટ ઍક્સેસ.

[ctx: Feature for pricing level]
en: Weekly print edition.
gu: સાપ્તાહિક પ્રિન્ટ આવૃત્તિ.

[ctx: Feature for pricing level]
en: Access to 5 exclusive <em>Études Articles</em> per month.
gu: દર મહિને 5 વિશિષ્ટ <em>અભ્યાસ લેખો</em>ની ઍક્સેસ.

[ctx: Sample heading for the first pricing level]
en: Free
gu: મફત

[ctx: Sample description for a pricing table]
en: We offer flexible options, which you can adapt to the different needs of each project.
gu: અમે લવચીક વિકલ્પો પ્રદાન કરીએ છીએ, જેને તમે દરેક પ્રોજેક્ટની વિવિધ જરૂરિયાતોને અનુરૂપ બનાવી શકો છો.

[ctx: Sample heading for pricing pattern]
en: Our Services
gu: અમારી સેવા

[ctx: Name for the pricing pattern]
en: Pricing Table
gu: કિંમત ટેબલ

[ctx: Pattern title]
en: Pricing
gu: કિંમત નિર્ધારણ

en: White abstract geometric artwork from Dresden, Germany
gu: ડ્રેસ્ડન, જર્મનીથી સફેદ અમૂર્ત ભૌમિતિક આર્ટવર્ક

[ctx: Button text of this section]
en: How it works
gu: તે કેવી રીતે કામ કરે છે

[ctx: Button text of this section]
en: Download app
gu: એપ્લિકેશન ડાઉનલોડ કરો

[ctx: Sample list item]
en: Experience the world of architecture.
gu: આર્કિટેક્ચરની દુનિયાનો અનુભવ કરો.

[ctx: Sample list item]
en: Showcase your projects.
gu: તમારા પ્રોજેક્ટ્સનું પ્રદર્શન કરો.

[ctx: Sample list item]
en: Collaborate with fellow architects.
gu: સાથી આર્કિટેક્ટ્સ સાથે સહયોગ કરો.

[ctx: Sample heading]
en: Enhance your architectural journey with the Études Architect app.
gu: આર્કિટેક્ટ સ્ટડીઝ એપ્લિકેશન વડે તમારી આર્કિટેક્ચરલ સફરને બહેતર બનાવો.

[ctx: Pattern title]
en: Call to action with image on right
gu: જમણી બાજુની છબી સાથે એક્શન માટે કૉલ કરો

en: Hyatt Regency San Francisco, San Francisco, United States
gu: હયાત રીજન્સી સાન ફ્રાન્સિસ્કો, સાન ફ્રાન્સિસ્કો, યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ

[ctx: Sample descriptive text for a project or post.]
en: This transformative project seeks to enhance the gallery's infrastructure, accessibility, and exhibition spaces while preserving its rich cultural heritage.
gu: આ પરિવર્તનકારી પ્રોજેક્ટ તેના સમૃદ્ધ સાંસ્કૃતિક વારસાને સાચવીને ગેલેરીની માળખાકીય સુવિધા, સુલભતા અને પ્રદર્શન સ્થાનોને વધારવાનો પ્રયાસ કરે છે.

[ctx: Sample title for a project or post]
en: Art Gallery — Overview
gu: આર્ટ ગેલેરી - વિહંગાવલોકન

[ctx: Pattern title]
en: Project description
gu: પરિયોજના નું વર્ણન

en: Building exterior in Toronto, Canada
gu: ટોરોન્ટો, કેનેડામાં બાહ્ય મકાન

[ctx: Button text of the hero section]
en: About us
gu: અમારા વિશે

[ctx: Content of the hero section]
en: Études is a pioneering firm that seamlessly merges creativity and functionality to redefine architectural excellence.
gu: અભ્યાસ એ એક અગ્રણી પેઢી છે જે સ્થાપત્ય શ્રેષ્ઠતાને ફરીથી વ્યાખ્યાયિત કરવા માટે સર્જનાત્મકતા અને કાર્યક્ષમતાને એકીકૃત રીતે મર્જ કરે છે.

[ctx: Heading of the hero section]
en: A commitment to innovation and sustainability
gu: નવીનતા અને ટકાઉપણું માટે પ્રતિબદ્ધતા

[ctx: Pattern title]
en: Hero
gu: હીરો

en: With asterisk
gu: ફૂદડી સાથે

en: With arrow
gu: તીર સાથે

en: Checkmark
gu: ચેકમાર્ક

en: Pill
gu: ગોળી

en: Arrow icon
gu: એરો આઇકન

note: Author of the theme
en: the WordPress team
gu: ધ વર્ડપ્રેસ ટીમ.
